welcome tinhocK1 website

Wednesday, 08/05/2024, 5:37 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Tình yêu của bạn có được như mong muốn ?
Tình yêu của bạn có được như mong muốn ?
sd Date: Saturday, 30/05/2009, 0:38 AM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Tình yêu cũng giống như một trò chơi đòi hỏi sự dũng cảm người trong cuộc. Bạn hãy làm thử làm bài trắc nghiệm dưới đây để xem mức độ tình yêu của mình đến đâu nhé !

Có người rủ bạn nhảy dù giữa chân không, bạn có dám thử không ?

1. Đánh chết tôi, tôi cũng không dám đi

2. Mặc dù rất sợ nhưng vẫn cứng đầu thử một chút

3. Đã có người dám làm, thì tôi cũng thử

4. Giả vờ có bệnh về tim

Đáp án cho lựa chọn của bạn:

Đáp án 1: Bạn quá lý tính, khép kín tình yêu của mình, sợ thất bại, tấm lòng không rộng mở. Có những lúc bạn không cần phải nghĩ quá nhiều, dũng cảm một chút, bạn sẽ cảm thấy mọi thứ không đáng sợ như mình tưởng tượng. <_<

Đáp án 2: Dũng cảm chính là ưu điểm của bạn, thích một người liền bày tỏ cho anh ấy biết, ngay cả khi anh ấy có người yêu, bạn cũng không từ bỏ. Làm việc theo tình cảm dễ làm cho tinh thần bạn không ổn đinh, khi thì cực thích, khi lại chán đến tột độ. Khi thích một ai nên lựa chọn hành động rồi dũng cảm thực hiện, kết quả sẽ tốt hơn nhiều.

Đáp án 3: Thẳng thắn bày tỏ tình cảm cũng được xem là thắng lợi, nhưng có lúc bạn lại quá tự tin, dễ làm cho người con trai sợ bỏ chạy. Cho nên cần thử cách “lạt mềm buộc chặt” hoặc lúc gần lúc xa để giữ người mình yêu.

Đáp án 4: Làm gì cũng mượn cớ này cớ nọ, bản thân luôn sợ hãi. Vấn đề tình cảm cũng vậy, nếu viện cớ quá nhiều sẽ ảnh hưởng đến sự tín nhiệm của người ấy đối với bạn.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Tình yêu của bạn có được như mong muốn ?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: