welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 3:52 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » nội quy » trung thu buồn
trung thu buồn
quocdat11 Date: Sunday, 14/09/2008, 8:46 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

thế là trung thu đã đến,trung thu năm nay là 1 trung thu thật buồn vì em đã không ở cạnh anh
đêm trung thu năm nay là 1 đêm trung thu thật lạnh lẽo và thật buồn
em có biết không đêm nay trung thu không có trăng bầu trời chỉ toàn một màn đêm,thật nhiều người ra đường cùng nhau đi ăn trung thu,1 cái tết của trẻ con thế mà bao đôi tình nhân lại tay trong tay cùng nhau vui vẻ bên nhau,bây giờ em cũng đang ăn trung thu nhưng mà em cùng ăn trung thu với 1 người khác,em có biết không lòng anh buồn lắm khi nghĩ đến đây
có lẽ thời gian sẽ là thử thách to lớn với chúng ta và thời gian cũng cho thây ai là người mang lại hạnh phúc và niềm tin ở nơi em.1 lần vấp ngã 1 lần đau.
Đêm không trăng đêm buồn vô hạn

đã thế đêm nay trời con đổ những cơn mưa bất chợt,mưa càng lúc càng lớn,những cơn gió lặng lẽ thổi qua từng cơn lạnh xua đến với anh,em có iết không đêm nay anh đã lạnh nay càng lạnh hơn,vẫn không biết ở nơi đó người có lạnh không? hay đang ấm êm cùng ai?
những cơn gió lạnh càng làm buốt trái tim của anh,thế nhưng tất cả những điều đó càng làm cho nỗi nhớ và sự lo lắng của anh đối với em ngày càng tăng,lòng anh cũng kôhng thể nào quên được hình bóng ngây thơ của em,em biết không khi xa em lòng anh lúc nào cũng hướng về em lo lắng cho em.Anh cũng không biết tại sao?
"thuê bao quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được"là những gì mà anh đã nghe được khi thực hiện cuộc gọi cho em,anh muốn chúc em trung thu vui vẻ.Vẫn biết làm như thế là thừa thế nhưng những ngón tay vẫn cứ bấm đúng sớ 0945.... của em để thực hiện cuộc gọi và để rồi niềm đau càng đau hơn.Tự hỏi mình có quá dại khờ không khi mà biết em và người yêu đang vui vẻ bên nhau
Đêm đã khuya trời vẫn không ngớt những cơn mưa,trời mưa hay la là những giọt nước mắt anh đang rơi.Dòng người với những đôi tình nhân đang âu yếm với nhau cùng nhau đi trong mưa với niềm hạnh phúc,anh ngồi đây đành nhớ về em với 1 niềm tin ngày mai tươi sáng
hãy quay về bên anh nhé em
anh yêu em nhiều

Forum » giới tính tuổi teen » nội quy » trung thu buồn
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: