welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 9:30 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » tâm sự khi thất tình
tâm sự khi thất tình
quocdat11 Date: Monday, 08/09/2008, 4:49 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

em yêu ah!!!!!!!! surprised

đọc xong những dòng thư em viết anh đã không khỏi bật khóc,những giọt nước mắt chất chứa bao nhiêu đau khổ, thất vọng đã tuông ra,dẫu biết rằng khóc là yếu đuối nhưng có lẽ khi đọc những dòng thư đó không khóc thì có lẽ anh không có yêu em.Em biết không trời mưa mưa rất nhiều anh đi trong mưa và đã .... em từng hỏi anh "nước mưa nào mặn"
anh trả lời "nước mắt chảy thành mưa".Quả đúng thật như vậy những giọt nước mắt đã hoà cùng nước mưa tuông ra vị mặn của nó làm lòng anh càng đau nhói thêm.Và rồi chuyện gì cũng có lúc kết thúc,sau cơn mưa trời lại sáng,trời ngừng mưa cũng là lúc nước mắt anh ngừng rơi cry

anh cảm ơn em đã đến bên anh bao ngày qua,em đã mang đến cho anh rất nhiều niềm vui và hạnh phúc,nhưng rồi giờ đây em cũng đã mang lại cho anh niềm đau có lẽ nỗi đau này sẽ khó quên,nó sẽ khắc sâu mãi vào trong trái tim của anh

Từ khi đến với em anh đã biết em đã từng gặp trắc trở trong tình yêu và anh tự nhủ với mình rằng sẽ không bao giờ để em phải buồn khi ở cạnh anh,nhưng anh cũng thật không thể ngờ vì tât cả những gì anh làm cho em đều không thể thay thế được tình cảm của em giành cho người xưa.Có lẽ thời gian 1 năm rưỡi của chúng ta là quá ngắn so với thời gian 5 năm.có lẽ tình yêu là thế,người yêu mình thật nhiều thì mình không yêu người ta còn người làm cho mình đau khổ thì mình lại càng muốn ở cạnh người ấy dẫu biết rằng người ấy có thể làm cho em phải đau khổ thêm.

Khi yêu người ta thường đi trong cái vòng tròn lẩn quẩn của em vẽ ra thế rồi có người đến bên cạnh để dẫn dắt em ra khỏi cái vòng lẫn quẩn đó,em vừa mới đặt 1 chân ra thì em gặp lại người xưa và rồi những cảm giác xưa đã dân lên lấn át cả lí trí và con tim của em và rồi chính những cảm xúc đó làm con tim em lại hướng về người tình xưa dù biết rằng em sẽ lại đau khổ nữa.Tất cả những việc đó do em đã và quá yêu người ấy,em yêu người ấy 1 cách dại khờ và em lại chạy vô cái vòng đó 1 lần nữa

anh không trách khi em đã đưa ra quyết định đó nhưng tất cả những gì anh đã nói với em không lẽ em đã quên rồi sao hay là em nghe nhưng con tim em bảo em rằng hãy bỏ nó ngoài tay.Rồi có 1 ngày em sẽ hiểu ai yêu em,ai đùa giỡn với tình cảm của em đặt ra

Có lẽ ai không hiểu sẽ cho rằng em không xứng đáng để anh phải yêu thật lòng và khuyên anh hãy quên em đi.Đúng là khi gặp được em anh đã tự nói với trái tim mình là anh hãy yêu em bằng tất cả trái tim mình đừng như trước đây vui đùa với em như những cô gái khác và rồi anh cũng đã quyết định yêu em yêu rất nhiều,yêu bằng cả tấm lòng mình.thế nhưng tình yêu của anh giành cho em chưa đủ lớn để có thể nếu kéo trái tim của em ở lại với anh.Thì thôi anh đành để cho em tự quyết định con đường của em

....Và rồi con đường em đi em đã không chọn anh,em biết rằng con đường em đi đang có nhiều chông gai nhưng em quyết định em đi dù anh có ngăn cản em cũng quyết đi theo con đường mà trái tim em đã chon.Ở nơi này (nơi con đường anh và em đang đi dở dang) anh sẽ cầu chúc cho em thật hạnh phúc và bình an trên con đường của em đang đi

Trên con đường còn lại một mình anh sẽ không ai có thể cùng anh đi trên con đường này vì nó chỉ giành riêng cho em, em biết không? Đứng trên con đường này anh sẽ chờ em quay trở lại cùng anh đi hết con đường mà 2 ta đã chọn, dù biết rằng phải chờ đợi và có lẽ phải đau tiếp nhưng anh vẫn chờ em.Em đã từng nói với anh rằng"ở cạnh anh em luôn được là chính em" thế thì em hãy làm những gì em thấy thích đi nhé

Từng nói em ngốc vì em quá yêu người ấy nhưng rồi bây giờ cái ngốc đáng yêu của em nó cũng đã lây sang cho anh nên bây giờ anh cũng quá yêu em,dẫu biết rằng minh đã không được chọn nhưng vẫn tốt và vẫn luôn yêu em (anh không vì em đã không chọn anh mà anh đối xử với em như kẻ phản bội) và vẫn hy vọng 1 ngày em quay về và nói với anh rằng em yêu anh( có lẽ đây là hy vọng quá ngu ngốc của anh em nhỉ?) anh sẽ không nghĩ ngợi gì và chấp nhận em quay về với anh,hình bóng của em đã chiếm hết chỗ trong trái tim anh rồi,trái tim của anh không cho phép anh tiếp nhận 1 hình bóng nào khác rùi

Nếu em không còn đủ sức để đi hết trên con đường mà em chọn thì hãy quay về cùng anh nhé em yêu,trái tim anh luôn mở rộng cửa để đón em quay về với anh,tất cả tình cảm mà em giành cho anh bao ngày qua anh sẽ không thể nào quên được nó đã khắc sâu vào tim anh

cry

anh yêu em nhiều
cry

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » tâm sự khi thất tình
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: