Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Vẫn biết rằng.......... em sẽ không bao giờ đến!
Vẫn biết rằng.......... em sẽ không bao giờ đến!
quocdat11 Date: Saturday, 27/09/2008, 2:54 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Van nhu bao lan hen ho khac , anh van dung cho noi goc pho quen thuoc, noi ma anh da tung cho doi em , trong khoang thoi gian ma minh yeu nhau em con nho khong em ? bay gio bong em da mai xa roi , em da xa anh khong moi loi tien biet ... Du mot loi tien biet chia tay khien trai tim anh dau don cung khong ? that buon phai khong em ? anh con nho rat ro ngay ay, cung vao cai dem hen ho cuoi cung do ! tren chiec dong song bac ngang qua con pho nhon nhiep nhu no da tung ton tai va chung kien biet bao nhieu doi tinh nhan hen ho va chia ly cung tren dong song nay ... khi minh yeu nhau , em da tung noi em muon chung ta hen ho tren dong song nay vi no rat lang man va rat tho mong , co le con song nay sinh ra de chung kien nguoi ta yeu nhau va lai mat nhat trong hanh phuc va dau kho nhat . Anh va em cung vay , phai khong khong em ? ......... Anh con nho khi yeu nhau em da tung noi , ca doi nay em se mai yeu minh anh ma thoi , neu anh that su thuong em thi em mong anh hay cho doi em, doi den khi nao em ra truong minh se cuoi nhau nha anh..? va anh da cho mot nam hai nam va thoi gian cu nhu vay lang le troi qua , anh van cu cho em trong tuyet vong , cho ma khong biet minh dang cho mot dieu gi do co ton tai that su hay khong , hay chi la hu vo ma thoi ........ cuoi cung thi su that anh da hieu rang, sau lan tien biet ay.. Anh hieu rang co le tu bay gio anh se mai mai mat em roi.... anh biet de em ra di la se khong bao gio anh co duoc em nua ..Nhung anh chap nhan de em ra di nhu em mong muon anh khong muon minh lai qua ich ki trong tinh yeu den nhu vay . Em hieu khong em ? .... cung nhu em da tung noi em muon o lai ben anh , em khong muon di nhu the nay vi em biet khi em di roi minh se mat nhau , em so lam anh oi ! ....... trong tinh yeu ma em .. yeu la phai tin tuong phai biet cho doi , khong co gi tren doi nay la hoan hao ca hay tu nhien ma co duoc ca , anh tin rang minh se co duoc nhau chi can thoi gian thoi em a ! .. em da khoc , khoc trong hanh phuc .. Con bay gio thi sao ? hai nam dai troi qua roi em a ! that phu phang cho anh , em da co nguoi khac , noi dung hon la mot nguoi phu hop voi hoan canh va cuoc song cua em hon, neu vi anh em se khong hanh phuc se mat tat ca se kho khi yeu anh ! cung phai thoi. anh noi anh rat ngheo lai tu lap ngay tu nho, khong nhu nguoi ta day du vat chat nhung gi anh co hien gio deu do kha nang va ban linh cua anh tao ra ca chang ai cho anh mot thu gi ca ngay ca luc kho khan nhat anh cung chang biet nho va ai dau ? ...em da tung noi em rat thich mau nguoi tu lap va ban linh nhu anh , em yeu anh khong phai vi anh giau hay anh ngheo ma yeu o con nguoi anh rat manh me va rat noi tam .... hai nam roi em a ! ma sao anh tuong nhu moi chuyen vua moi xay ra ngay hom qua ma thoi, co le la thoi quen hay anh khong bao gio quen em duoc .. ma van noi chon cu van noi nay ngay do minh ngoi ben nhau that hanh phuc phai khong em ? van noi nay anh cu cho hoai ma khong biet minh cho dieu gi day ? ........khi anh nhan duoc la thu ma trong suot hon mot nam troi em moi gui cho anh , em noi rang xin anh hay quen em di , hay tim hanh phuc moi cho minh di, em xin loi anh vi tat ca va cung cam on anh vi tat ca ... vi nhung dieu tot dep nhat ma anh da lam cho em ! cam on anh da cho em biet the nao la tinh yeu , biet the nao la cuoc song. em rat hanh phuc khi duoc o ben anh nhung ngay qua, nhung tinh yeu ma khong co vat chat thi khong the song duoc anh hieu khong ? .. uh Anh hieu ! bay gio anh hieu roi ! nhu em da tung noi , em so nhat la song ma phai chieu cuc kho, vi em khong quen phai song nhu vay , neu kho qua em se chieu khong noi , anh hieu khong? anh hieu em a !.... va anh cung hieu rang cuoc doi nay, luon la nhu vay ! nhung gi thuoc ve minh thi se mai la cua minh thoi , con nhung gi khong thuoc ve minh thi co niu keo di chang nua cung khong bao gio duoc ca ! .. anh chuc em hanh phuc voi nguoi ma em da chon .. va tren con duong cong thanh danh toai cua minh em se luon gap may man .... chi mong rang mot ngay nao do tinh co em di tren con duong xua va ngang qua dong song ma minh da tung hen ho xin em hay quay dau nhin lai noi ma minh da tung hen ho va cho doi nhau duoc khong em ? ........ Co le do la uoc nguyen cuoi cung cua anh em a ! tren con duong nay mong rang se khong bao gio em cung voi nguoi ma em chon buoc qua noi nay nhu em da tung hua duoc khong em ? vi khi yeu nhau anh da tung noi rang sau nay neu co xa nhau anh mong rang ... tren con duong minh hen ho nhau se khong con ai khac ngoai anh va em hay em cung nguoi nao khac buoc qua noi nay em con nho khong ? ....... Con bay gio voi anh se khong co su cho doi nao ca ,.. tren con duong nay ve sau se khong con mot ke lang thang va cho doi mot cach tuyet vong nua em, a ! anh se song va se co quen em va tim hanh phuc khac that su sung dang voi minh hon, .......... chao em chuc em hanh phuc em a ! Hon bao gio het trong luc nay anh thay minh that su thoai mai em a ! va hon bao gio het chua bao gio anh thay minh vui nhu hom nay em hieu khong ? .........................Mua khuya buoc dat voi troi ! .................................................. ........Mua khong buoc noi hai nguoi voi nhau !..........................Roi mai sau em cat buoc qua cau . ! .................................................. .De noi nay minh anh trong ngong, .................................................. ......Cho lam gi doi lam gi mot nguoi khong ve nua ! ...............................................Xa that roi nhung thang ngay dau eu...........................Chi xin em den mot ngay nao do................................Neu qua cau xin nhin lai phia sau !................................................. ...............Va biet rang chon hen ho ngay ay ?.....................Co mot nguoi mai dau don vi em !@

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Vẫn biết rằng.......... em sẽ không bao giờ đến!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: