welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 4:33 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Xin lổi em đã sai.
Xin lổi em đã sai.
thanhthanh119 Date: Wednesday, 08/10/2008, 9:42 AM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh nói đúng, người nói lời chia tay và chính người muốn way về thì rất khó mà chấp nhận. Gương đã vỡ thì ko thể lành , và em đã sai. Đã sai khi trước kia nhẫn tâm ra đi , để lại cho anh nỗi đau , em cứ ngỡ rằng sự ra đi của em sẽ ko còn là gánh nặng cho anh, cứ ngỡ rằng ra đi thì anh sẽ ko vất vả và hi sinh nhìu vì em như thế. Vâng! Em đã sai, thời gian ra đi em tập cho mình cuộc sống cô lập, ko tình yêu, tập cho mình cuộc sống thiếu vắng bóng anh.1 mình và chỉ 1 mình bước trên con đường ấy, em vấp ngã và vẫn đứng dậy nhưng đã ko còn như xưa, ko còn bàn tay ấm áp dìu dắt, nghe đâu văng vẳng bên tai câu nói dịu dàng:" Em có sao ko, cẩn thận nào, đến bên anh nào, anh cùng em đi nhé, em yêu!" Ngoảnh đầu lại thì tan biến tất cả, cơn gió lạnh, cơn mưa buốt giá đi ngang, thổi tan hết ước mơ cùng hi vọng. Chợt, sao trống trãi thế? Ngồi lặng lẽ, co mình trong 1 xó, hồi ức những hạnh phúc ta từng có, mà giờ đây em đã nhẫn tâm đẩy hạnh phúc của mình xuống vực thẳm, nhìn lại nước mắt trên khóe mi anh, em càng nhói đau, càng hối hận, vì em ko thể dối gạt bản thân mình dc nữa. Tàn nhẫn xô anh ra khỏi đời em, và giờ đây sự tàn nhẫn ấy đã cho em nhận thấy dc giá trị của anh trong lòng em . Em xin lỗi, sự lưạ chọn của em đã sai, sai nhìu lắm.Em đã tìm đến anh, em vẫn dùng vẻ mặt lanh lùng ấy nói chuyện với anh , nhưng vẫn như ngày nào, em ko thể nhìn thẳng vào mắt anh dc, vì em sợ nhìn thẳng thì em sẽ ko bao giờ thốt lên lời. Anh ah`! tai sao anh lại chấp nhận lời way về mà giờ đây chính anh lại nói là chưa thể ? Em biết sai lầm của em sẽ ko bao giờ dc tha thứ. Anh nói bao lời cay đắng nhói đau con tim, anh nói anh đã thay đổi,anh có người mới,anh ko đáng để em yêu, anh xấu xa........... nhưng em biết đó ko là sự thật ,anh ko hề thay đôi, chỉ là anh đã đánh mất niềm tin và can đảm nơi em. Anh ko hề thay đổi, sợi dây chuyền trên cổ anh đã cho em biết điều đó, em nhìn thấy chiếc nhẫn khi xưa em tặng anh, giờ nó vẫn còn dc đeo trên ấy. Cái giá mà em đã đặt cược cho cuộc tình này thì ko bao giờ hối hận đâu anh. Anh cố gắng làm mọi cách khiến em phải bỏ cuộc nhưng em sẽ ko bao giờ đâu anh ah`. Em biết em làm đã tổn thương anh rất nhìu, vì thế mà anh ko còn niềm tin vào em nữa, anh cũng ko còn can đảm để đối mặt. Nhưng em sẽ làm mọi cách để anh tin vào em lần nữa. Em biết thời gian wa anh rất đau đớn, chỉ biết vùi đầu vào công việc để ko nhớ đến nỗi buồn, em đã làm khổ anh, em thật độc ác, em.........xin lỗi, em .........đã.............sai !!! Nước mắt anh rơi khi em nói lời chia tay ; nước mắt em rơi khi thấy anh đau do chính nỗi đau em gây ra; và nước mắt em rơi khi...........lỗi lầm ko dc tha thứ. Em đã gây ra cho anh 1 vết thương wa' sâu, em có thể làm gì để anh bớt đau đây??? Hãy cho em biết dc ko anh?
Sau cơn mưa , sẽ thấy dc cầu vòng. Nhưng cơn mưa trong lòng em vẫn rơi mãi , rơi mãi, .........đến khi nào em mới thấy dc cầu vòng đây? Nếu thật sự có thể đổi dc lấy cầu vòng, thì em sẽ làm tất cả,dù phải trả cái giá rất đắt. Cầu vòng sau cơn mưa.......Cầu vòng trong tim em............Cầu vòng của đôi ta.....Em biết dù em có làm thế nào, xếp ngàn sao, viết hàng ngàn lời xin lỗi, trả cái giá đắt đến đâu , thì cũng ko thể bù đắp dc vết thương anh đã phải chịu. Có người từng nói:" Mún người khác tha thứ cho mình , thì trước tiên phải học cách tha thứ bản thân." Em ko thể tha thứ lỗi lầm của chính mình , thì làm sao có thể trông mong anh thứ tha em đây?

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Xin lổi em đã sai.
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: