welcome tinhocK1 website

Wednesday, 17/04/2024, 1:17 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Tại sao mối tình đầu của bạn tan vỡ?
Tại sao mối tình đầu của bạn tan vỡ?
admin Date: Sunday, 10/05/2009, 11:44 PM | Message # 1
bạn sắp được nâng cấp
Nhóm: Administrators
Số bài đăng: 146
Trang thái: Offline
Bạn bị một tiếng động mạnh làm cho giật mình, ngẩng đầu nhìn lên, hóa ra là một mảnh pha lê trên cửa sổ rơi vỡ. Theo trực giác bạn có biết tại sao nó lại rơi vỡ không ?

A. Bị một con chim nhỏ liệng qua

B. Bị một ai đó đá bóng dưới lầu đụng vào

C. Bị gió thổi

Hãy chọn cho mình 1 đáp án bạn thấy phù hợp nhất. Và đây là giải đáp nè: biggrin

Đáp án A : Bạn rất có sức tưởng tượng, bất cứ sự việc gì cũng căn cứ theo tiêu chuẩn để nhìn nhận đúng sai, không
vì người mình yêu mà thay đổi quan niệm sống hay phương pháp. Mẫu người này khi phát hiện thấy mình có những
điểm khác với người yêu thì rất khó nhượng bộ, và nguyên nhân thất bại đó là: tính cách không hợp nhau.

Đáp án B:
Bạn luôn có cảm giác bất an, không tin tưởng mấy người khác, luôn luôn cảm thấy nghi ngờ, ngay cả đối
với người mình yêu cũng vậy. Mẫu người này khi phát hiện thấy người mình yêu có điểm gì khác là liền làm to chuyện
và nguyên nhân thất bại là quá đa nghi.

Đáp án C: Bạn không có cái nhìn sâu sa, bạn biết hưởng thụ cuộc sống, cho rằng sau khi chia tay hai người vẫn có thể
là bạn, quan điểm này lại quá dễ dãi. Và nguyên nhân của cuộc chia tay này chính là: quá khoan dung.

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Tại sao mối tình đầu của bạn tan vỡ?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: