welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 3:48 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh hãy chọn một người thật tốt nhé
Anh hãy chọn một người thật tốt nhé
forever Date: Sunday, 16/01/2011, 1:47 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 15
Trang thái: Offline
Anh yêu của em! Hãy cho em gọi anh thêm một lần nữa thôi nhé, anh yêu của em.

Những tưởng sẽ có anh bên cạnh, những tưởng rằng em không còn cô đơn nữa, sẽ được anh ôm siết vào lòng ấm áp. Nhưng không! Không còn anh bên đời, sẽ chẳng còn ai bên em chia vui buồn...!

Mình xa nhau thật rồi phải không anh? Mới đó mà đã hơn 4 năm, không quá dài nhưng cũng không phải là ngắn. Từ hôm nhận được tin nhắn của anh là không đêm nào em được ngon giấc. Sáng nay, em giật mình mở mắt tỉnh dậy thấy lòng vô cùng trống trải, cổ họng thì ran rát. Lục tìm trong trí nhớ để hiểu lý do, phút chốc em thấy tim mình như quặn lại. Giờ em cũng đã tỉnh táo để nhận thức và nhớ lại đêm qua em đã khóc nhiều lắm! Vì em đã đánh mất tình cảm của anh thật rồi. Em thật sự đã mất anh rồi.

Anh biết không? Em vẫn nghe người ta nói tình đầu bao giờ cũng làm ta đau và khó quên. Trước anh em cũng có quen nhưng chắc có lẽ đó không phải là tình yêu anh ạ, chỉ là cái cái gì đó thinh thích thôi. Xa anh rồi em mới thấy mình đau đớn bởi vì anh là tình yêu của em. Em tự nhủ với lòng mình, anh không phải là giấc mơ. Nếu như anh là một giấc mơ, em sẽ chìm vào giấc ngủ suốt đời. Em cảm nhận được cái lạnh lẽo, tiếng lòng về sự cô đơn và nỗi nhớ da diết của em dành cho anh mỗi khi đêm về. Có những lúc trong giấc mơ, anh hiện về thật nhẹ nhàng và mỉm cười sâu lắng, giật mình tỉnh dậy em biết biết đó là giấc mơ. Em hiểu nỗi nhớ anh trong em thế nào. Tình yêu không dễ có được, đó là điều em nghiệm được vào lúc này nhưng có lẽ không còn ý nghĩa với anh nữa. Có lẽ em đã để vuột mất người em yêu. Nhưng dù sao em yêu anh và tất cả những gì anh đã dành tặng em bằng tình cảm thật của mình. Thật sự em rất hạnh phúc khi được anh yêu, cho dù như thế nào thì tình yêu của em đối với anh vẫn nguyên vẹn. Bây giờ thì anh đã rời xa em... Để anh có thể đến với một người con gái tốt hơn em, yêu anh hơn, à không, chỉ cần yêu anh như em thôi, vì anh không biết đâu...

I love you till i die, deep as sea, wide as sky! Em tin rằng thời gian sẽ lấp vùi tất cả, bụi thời gian rồi sẽ rêu phong kín những gì của hôm nay để bắt đầu một hạnh phúc, cuộc sống mới cho em và anh. Hãy cố lên anh nhé! Em luôn tin anh vững vàng và mạnh mẽ hơn nữa để mọi thử thách và chênh vênh trong cuộc sống này đều trôi qua nhẹ nhàng. Cảm ơn anh, cảm ơn tất cả, vì anh đã dành cho em tình yêu của anh. Dù em biết một lời cảm ơn không thể nói hết mọi ý nghĩ của em về anh, em muốn nói với anh rằng suốt cuộc đời này, em nợ anh một lời xin lỗi chân thành.... Có thể không có em anh sẽ tốt, sẽ vui vẻ và sống tốt hơn bây giờ rất nhiều....!

Bên anh có bao nhiêu người con gái, yêu anh, muốn được anh để mắt tới... biết bao người con gái sẽ khiến anh tự hào và hạnh phúc khi đi cùng. Hãy chọn cho mình một người thật tốt anh nhé, một người hiểu anh và yêu anh thật lòng. Để mùa đông này anh không lạnh nữa, để trái tim anh ấm áp và vui trọn vẹn! Anh hãy sống thật tốt vào nhé! Em cầu chúc cho anh luôn bình yên, tự tin và vững vàng hơn trong cuộc sống này. Chỉ cần nhìn thấy anh hạnh phúc là em vui rồi. Chúc con đường anh đi luôn may mắn! Hãy xin cho em là một người bạn, người em gái lặng lẽ đi bên lề cuộc đời anh dõi theo từng bước thành công trong cuộc sống của anh. Lúc anh gục ngã, khi anh đau khổ hay đơn giản anh chỉ cần một người bạn mà không có ai bên cạnh anh. Đừng ngần ngại hãy gọi cho em anh nhé.

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh hãy chọn một người thật tốt nhé
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: