welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 2:02 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Em phải làm sao chọn đây?
Em phải làm sao chọn đây?
loveloan Date: Friday, 17/10/2008, 3:07 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em biết em là con người nếu mọi người không wen biết em thì sẽ nghĩ em là hạng lăng nhăng nhưng anh biết không từ khi xa anh dường như em không thể vui vẻ trọn vẹn khi đi chơi cùng bạn bè.Không lúc nào em không nghĩ tới anh mặc dù em rất muốn wên đi hình ảnh của anh,tại sao nó lại khắc sâu vào tim em đến vậy.Nếu em được một điều ước em vẫn ước được ở bên anh nhưng sẽ không yêu anh mù quáng như vây thì giờ này em sẽ bớt đau khổ hơn.Nhìn anh vui bên cô gái ấy em vẫn cắn răng nhìn và đối mặt với anh để nở những nụ cười gượng ép chúc phúc cho hai người mặc dù em rất rất ghét người con gái kia nhưng biết sao bây giờ anh yêu cô ấy mà.Em cũng muốn hận anh thấu xương cũng muốn ghét anh lắm như vậy sẽ dễ wên anh hơn nhưng làm sao bây giờ khi trái tim em không cho phép em làm điều đó.Anh có thể wên em dễ dàng nhưng em thì không thể ,có một thời gian em đã nghĩ mình không còn yêu anh nữa nhưng hình như nó chỉ là tự lừa dối bản thân từ khi em nhận ra mỗi khi em nhìn anh cười trong lòng lại vui sướng biết bao.Môt cô gái vô tư ngày nào nổi tiếng với sự thẳng thắn nay phải lừa dối bản thân vì anh anh nghĩ gì nếu anh là em??Nhưng rồi em đã kiếm được niềm an ủi của em khi đã wen biết được người con trai yêu em chân thành mặc dù em chưa dành hết tình cảm cho người ây.Anh biết không anh ấy đã hy sinh cho em rất nhiều ,mặc dù anh ấy biết em là bạn gái cũ của anh và biết em vẫn còn yêu anh nhưng anh ấy vẫn ngậm ngùi không nói ra sợ em buồn để chịu đau khổ một mình.Làm sao đây giữa một người em yêu và một người yêu em và em cũng có tình cảm thì em phải chọn làm sao đây??Tuy nói là có tình cảm với người ấy nhưng thực sự không thể bằng anh được ,anh trả lời đi em phải làm sao để duy trì mối wan hệ của em với người con trai kia mặc cho em vẫn yêu anh,cả hai người em đều yêu một người cho em niềm vui ,một người cho em cảm giác thưc thụ của tình yêu có ngọt bùi cay đắng ,có đau khổ có hạnh phúc??Giờ em phải làm sao chọn đây??Way về với anh để tiếp nhận thử thách khó khăn hay là ở bên người ấy với nhưng tháng ngày hạnh phúc mà em không biết có thể kéo dài được bao lâu hay nó sẽ đổ vỡ ngay dưới tay em??Em rất rất muốn yêu người con trai kia nhiều lắm nhưng tại sao bóng hình anh cứ như một lọai kí sinh bám giữ mãi tim em mặc cho em biết anh đã không còn yêu em !Có ai có thể chỉ cho em biết em phải chọn ai bây giờ??Em khó xử lắm.

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Em phải làm sao chọn đây?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: