Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » em sẽ để anh ra đi...nếu như anh đã ko còn yêu em nữa!
em sẽ để anh ra đi...nếu như anh đã ko còn yêu em nữa!
loveloan Date: Friday, 17/10/2008, 3:21 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Có lẽ quyết định quay trở về của em là 1 quyết định sai lầm...Bởi vì từ ngày chúng ta bắt đầu lại thì chưa có 1 ngày nào mà em hưởng được hạnh phúc trọn vẹn với người mà em yêu thương cả.Anh hà tất phải gượng ép bản thân của mình như vậy sao ,nếu như tình yêu của em trong anh đã không còn được như ngày xưa nữa thì sao anh không nói ra lời chia tay để cho cả 2 chúng ta cảm thấy nhẹ nhõm hơn?Anh....đã thay đổi rồi,có lẽ chính bản thân anh cũng ko thể nhận ra được điều này nhưng em có thể thấy được điều đó trong cách cư xử của anh...Chúng mình mang tiếng là quen nhau nhưng có ngày nào thật sự là anh dành riêng cho em chưa?1 tuần chỉ gặp nhau được đúng 2 ngày,mà gặp nhau trong lớp thì cứ như là ko quen biết vậy,ra về thì chỉ nói được dăm ba câu vu vơ rồi thì đường ai nấy bước,em thật sự ko thể chịu đựng được nữa rồi,cái mà em cần ở anh ko nhiều nhưng cũng không phải là quá ít như thế,chúng ta có khác nào như lúc mình vẫn là bạn đâu anh?Em ko hề muốn nói lời chia tay với anh vì thật sự em vẫn cần anh lắm,nhưng nếu cứ như thế này mãi thì em e rằng......,mà anh cũng đừng lặng im như thế nữa,nếu như thật sự trong trái tim anh đã ko còn em nữa rồi thì em sẽ để anh ra đi,anh cũng sẽ không mang cảm giác có lỗi vì phụ bạc em đâu bởi vì trước đây em cũng đã từng làm anh tổn thương mà,chỉ cần anh nói 1 câu thôi là tất cả sẽ chấm dứt,trong yên lặng và hòa bình.Em hứa là sẽ ko níu kéo trái tim anh đâu,vì nếu có chăng thì cũng chỉ là miễn cưỡng,sẽ chẳng bao giờ có được hạnh phúc thật sự,em hiểu điều đó mà anh....Hãy cho em 1 câu trả lời nha anh,em cũng chẳng biết đến bao giờ anh mới có thể đọc được những dòng này nhưng em vẫn cứ viết,em sẽ tôn trọng ý kiến của anh,chắc chắn,dù điều đó...làm em bị tổn thương rất nhiều....nhưng em thà đau 1 lần còn hơn là sống trong sự lừa dối và khổ đau cả đời ... à!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » em sẽ để anh ra đi...nếu như anh đã ko còn yêu em nữa!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: