Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Đến hôm nay em mới nhận ra .... mình không là gì với anh...
Đến hôm nay em mới nhận ra .... mình không là gì với anh...
quocdat11 Date: Friday, 17/10/2008, 3:45 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh !
Hôm nay ở lớp học , em đã bị thầy giáo môn Địa bắt quả tang em đang viết tên anh lên bàn . Em rất bất ngờ khi Thầy đọc được cả họ tên của anh trước lớp , dù em chỉ ghi tên anh mà thôi ! Thầy nói với em rằng nếu như em yêu thì nên để trong tim , chứ đừng khắc lên bàn như thế , nhưng anh ơi , tim em đã không còn chỗ để viết tên anh , nó đã quá nhiều , nhiều hơn em tưởng tượng , nhiều hơn những gì em có thể làm và nhiều hơn những lời em nói .
Yêu anh , chờ anh , em chấp nhận mọi sự thiệt thòi , chỉ mong 1 phút nào đó trong ngày anh sẽ nhớ đến em , thời gian còn lại , em có thể chịu đựng khi nhìn anh yêu thương 1 người khác không phải là em . Em có cao thượng quá không anh ?
Anh ơi , nếu không yêu em sao anh không nói ? Sao anh cứ im lặng , sao anh cứ muốn gọi điện thoại cho em những lúc anh buồn ? Phải chăng em chỉ là 1 món đồ chơi để anh giải tõa nỗi buồn ? Có đúng như thế không anh ? Em chợt nhận ra mình chẳng là gì với anh , em buồn rất nhiều khi anh không gọi lại cho em lúc em gọi đến anh ! Vì sao lại đối xử với em như thế hả anh ? Đã có lần em nói với anh , khi biết được em đã và sẽ không là lựa chọn của anh , em đã mất hết lý trí , hẹn hò với 1 người khác , 1 người mà chắc chắn em không yêu .... và khi đó suýt nữa em bị người đó bỏ rơi ngoài đường . Anh đã nổi giận và hỏi em rằng : em đang chơi trò chơi trốn tìm với anh đấy à ? Câu nói đó của anh , sự tức giận của anh khi đó có ý nghĩa gì vậy anh ?
Em đã từng nói với lòng mình là sẽ quên anh , quên đi những gì chúng ta đã có , xem nhau như là những người chưa bao giờ quen và nếu có gặp nhau , em nghĩ mình sẽ đủ can đảm để nói chuyện với anh ; nhưng sự thật không bao giờ như mình nghĩ ..... em đã không làm được điều đó trong 1 thời gian dài .
Đối với em , anh đến thật nhẹ nhàng nhưng những gì anh để lại trong lòng em khiến em đau nhói trong thực tại , anh hay nói rằng em là " thiên tài " của riêng anh , anh cũng hay đùa em thật " khó ưa " mỗi khi em làm cho anh cười và quên đi buồn phiền , anh bảo em nhớ " xin phép " anh trước khi cười trong điện thoại... em biết những điều đó chỉ giành riêng cho em , 1 mình em mà thôi ! Anh nói với em rằng em là 1 cô gái cứng rắn , cứng đầu nhưng rất biết nghe lời ( mâu thuẫn anh nhỉ ) , 1 cô gái có thể khiến người ta cười bất cứ khi nào với những câu nói ngộ nghĩnh . Nhưng có 1 điều anh đã không bao giờ nghĩ đến , đó là nước mắt của em . Dù cứng đến mấy thì em cũng là con gái , em cũng có những suy tư riêng mình , em cũng biết buồn , cũng biết khóc khi nhớ anh và em cũng biết thất vọng khi anh không còn là của em .
Em ước gì mình đừng biết tên nhau anh nhỉ ! Khi đó chắc em không phải nhớ đến anh nhiều như thế này , mà không đâu , dù anh không có tên thì em cũng sẽ yêu anh , cũng sẽ nhớ đến anh .
Ước gì anh đọc được bài viết của em , thay cho 1 lời chào tạm biệt . Em đã không dám nói những điều này với anh , em không muốn làm anh buồn , em không muốn tiếp tục làm mình bị tổn thương nữa đâu anh ơi !
Anh hãy hạnh phúc với những gì anh đã chọn anh nha , hãy sống thật vui để xứng đáng với sự ra đi của em , hãy luôn thích hoa lyz và thích ăn phần combo 1 mỗi khi đi ăn Kentucky nha anh ! Hãy để cho những sở thích chung của em và anh tồn tại . 1 lời chào tạm biệt , có nghĩa là em sẽ còn quay lại , nhưng khi đó , chắc chắn em sẽ quên anh và sẽ xem anh là 1 người bạn như anh vẫn mong muốn . Còn em , bây giờ , em sẽ tìm cho mình 1 nơi nào bình yên nhất và chuẩn bị cho những ngày thôi không nghĩ về anh .
Lần cuối em muốn nói với anh rằng : chưa bao giờ em hối hận vì yêu anh , 1 tình yêu mà em không hề được đáp trả , và dù xuất hiện sớm hơn hay chậm hơn khi mình quen nhau , em cũng sẽ yêu anh thật nhiều .

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Đến hôm nay em mới nhận ra .... mình không là gì với anh...
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: