Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » (¯`·.º-:¦: lần đầu và lần cuối :¦:-º.·´¯)
(¯`·.º-:¦: lần đầu và lần cuối :¦:-º.·´¯)
quocdat11 Date: Saturday, 18/10/2008, 2:48 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

mình quen nhau lúc nào ...em cũng chẳng nhớ nữa ...chỉ biết rằng lúc ấy em chẳng yêu anh smile ...mà chỉ xem đơn thuần như 1 người bạn ..nhưng em đã nhận lời yêu anh ..do em bồng bột chẳng ..chính lúc em nhận lời anh ...thì có lẽ lúc ấy cuộc sống em trở nên khác hẳn ...có lẽ nó chẳng êm đềm nữa anh à ..

smile chẳng biét từ lúc nào ..em bắt đầu nhớ nhung anh ..mong được thấy ..anh ..mong được nói chuyện cùng anh ..quả thật đó là thời gian hạnh phúc nhất của em..anh có biết vì sao mà anh đi tới đâu ..em cũng vẫn có mặt ở đó không ..không phải do ngẫu nghiên hay trùng hợp mà do em có tình đó anh à..bởi nơi đâu có anh em thấy ấm áp vô cùng smile em khờ lắm phải không anh ..có lẽ đó là mùi vị của ty chăng ..hằng ngày em vẫn lên đc mong thấy nick anh OL rùi cùng anh nói chuyện dù nhiều lần em suýt trễ giờ vào lơp ..nhưng em cảm thấy rất vui ..mình thường gọi đùa nhau là ông xã và bà cã smile cái cách gọi này em thấy lạ vô cùng mà cũng hơi tức cừi nữa ...nhưng em vẫn nói ..vẫn gọi anh ...có lẽ em dần dần đã có tình cảm với anh ....

.........hôm nay ...........em viết trong 1 ngày ảm đạm và mưa bay đầy thành phố. Trời âm u khiến cảnh vật buồn thêm..... Mấy ngày nay.... có lẻ hay mưa, nên em nhuốm bịnh. Nhưng vẩn để khung cửa sổ khép hờ, ko muốn ngăn mưa. Dường như em muốn đón những làn gió buốt thổi hắt những bụi mưa vào song cửa... nghe cái giá lạnh của 1 ngày cuối mùa mà liên tưởng tới anh. Em bây giờ có những nổi niềm trăn trở.... những vui buồn chẳng biết tỏ cùng ai. Anh xa em phải đã xa....vâng.... xa em mãi mãi . Em biết, rồi đây những chuổi ngày sắp tới sẽ như vô định, tất cả như ko còn ý nghĩa ...vì nó sẽ không có anh. Anh ạ.... nơi ấy có vui buồn thì hãy nhớ tới em. Em chỉ sợ.... sợ cơn mưa giao mùa sẽ ảm đạm hơn....buồn bã hơn...khi thiếu người yêu dấu. Hãy len lỏi trong lòng tìm 1 hơi ấm thân quen.... anh nhé ...........

................ rùi thời gian trôi qua ..em biết anh không còn yêu em trọn vẹn nữa ..mà có người thứ 3 ..lúc ấy em biết rằng chắc chăn sẽ mất anh ...:) mất cả ty của em ..nhưng sao em chẳng giận anh ...có lẽ em do em đã biết ...trước sau gì cũng xảy ra ...nên mấy ngày sau em tránh anh ...em không gặp rùi những nơi có anh em chảng vào nữa ..có lẽ em sợ tiếng chia tay từ miệng anh thốt ra ...:) và rồi cuối cùng người nói tiếng chia tay ..lại là em anh à...em đã suy sụp khi có quyết định như vậy ..nhưng em biết người anh thương nhứt là người kia chứ chẳng phải là em ..em không muốn anh khó xử anh à .. .

rồi anh chấp nhận mình chia tay

uh ..mình chia tay rồi ..anh à ...em lại trở về lại với em ..1 cô bé nhí nhảnh như ngày nào ..1 cô bé lúc nào cuộc sống cũng màu đen bí ẩn ...nhưng chắc chắn đối với anh nụ cười em đối với anh lúc nào cũng gượng gạo ...em đã đúng khi lúc trước quen anh ..em luôn giữ khoảng cách ..luôn giữ trước mặt anh là 1 màng đêm mỏng ...1 sự bí ẩn ..em không cho anh khám phá ..và giờ em thật sự không hối hận ... không hối hận anh à.. nên giờ đây có chia tay anh chắc cũng sẽ chẳng biết nhìu về em ..1 người con gái anh từng yêu ..nhưng như vậy lại hay hơn ..để khi như bây giờ anh sẽ chảng luyến tiếc gì nữa ....

có thể đôi khi, em vẩn nhớ đến anh. Nhưng em biết rằng, mình sẻ không thể nào đi chung một con đường định hướng. Vì em và anh, lối sống của chúng mình đã qúa khác xa nhau. Đừng yêu em nữa.... "Hãy cố yêu người mà sống, lâu dần đời người cũng qua". Hãy trở về với cô gái kia. Vì chính em, khi viết cho anh những dòng chữ này, cũng cảm thấy rằng mình rất bình lặng, trong tâm hồn. Có thể cô ta sẻ yêu anh hơn cả chính tình yêu của chúng mình ngày đó !!!!!!!!!!!

em yêu anh ...chắc khi yêu nhau anh chưa bao giờ nghe phải không ...em yêu anh ...lần đầu và cũng xin là lần cuối em nói yêu anh ........... lần cuối thôi anh à...eya smile

tạm biệt anh ..mối tình đầu của em .....

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » (¯`·.º-:¦: lần đầu và lần cuối :¦:-º.·´¯)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: