welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 10:01 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Mọi điều Sẽ tốt đẹp thôi anh nhỉ!!!
Mọi điều Sẽ tốt đẹp thôi anh nhỉ!!!
quocdat11 Date: Saturday, 18/10/2008, 3:12 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh à!
Hôm nay em viết thư này cho anh cũng có lý do anh ạ,em đã suy nghĩ kỹ rồi rất nhiều lần anh ạ cho đến bây giờ em muốn nói và quyết định có lẽ chúng ta nên xa nhau 1 thời gian anh a, Em và anh cần có thời gian để suy nghĩ
Lại tất cả những gì cần làm , nên làm và ko nên làm cho nhạu Em muốn anh nói với em , nói về em tất cả những gì anh đang suy nghĩ về em , cả em cũng vậy ,Nhiều khi em thấy rất mệt mỏi anh có biết không?, mệt mỏi vì anh , càng ngày em càng thấy giữa anh và em có khoảng cách khá lớn không còn như ngày xưa không biết có phải lỗi do em hay không anh?
Nhưng em thấy có người yêu mà như không anh ạ,chắc vì lý do em được gần anh ít anh nhỉ???những khi em nhìn thấy người khác có người yêu, luôn đi bên cạnh thì anh có biết rằng em rất muốn mình cũng được như người ta.
nhưng dù có như thế thì sao???nhiều khi em buồn rất buồn , em muốn gặp anh , nói với anh để được cùng anh chia sẻ , anh lại không ở bên cạnh em , và khi bên anh nhìn thấy anh trầm như vậy , thì em không dám nói chuyện buồn của mình mà chỉ cười , cười thật nhiều.để anh nhìn thấy em cười mà anh vui , nhưng làm như thế này là em chỉ muốn khóc thật to , Em cũng không muốn thấy anh thấy em buồn , em cũng không muốn để anh phải lo lắng vì em , nhìn thấy anh vui vẻ là em cũng vui theo anh ạ
có lẽ em quá ích kỷ phải không anh , nhưng điều em cần là anh luôn luôn ở bên cạnh em , muốn cùng anh chia sẻ, nhưng ngược lại anh vẫn không...đối với em , anh vẫn ngại khi nói chuyện trước mặt em
những lúc em vui em cũng nghĩ tới anh , những lúc em buồn em cũng nghĩ đến anh
và những lúc em cần anh nhất. thì anh lại chưa 1 lần ở bên cạnh em..Em phải nói rằng những lúc em cần anh hơn ai hết , thì anh lại ko có mặt và có người con trai khác đã xuất hiện chia sẻ cùng em những lúc như bây giờ , anh à em đã bắt đầu thấy rung động rồi
anh bảo em phải làm sao , em phải làm thế nào khi anh như vậy với em ,
em cho anh thời gian nhé,anh hãy suy nghĩ lại tất cả, nếu anh còn cần em thì anh hãy gọi em nhé.. dù thế nào dù xảy ra bất cứ chuyện gì em cũng mãi không rời xa anh....bức thư này em sẽ gửi cho anh , bởi em muốn anh đọc được những gì em đã phải chịu đựng trong thời gian qua , thật là quá khó khăn đối với em anh hiểu ko
anh ơi lúc nào em cũng yêu anh
em chưa bao giờ hết yêu anh , anh hiểu điều đó ,và hãy nhớ điều đó anh nhé!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Mọi điều Sẽ tốt đẹp thôi anh nhỉ!!!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: