Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Sự vô tâm và hờ hững làm tan nát trá tim tôi
Sự vô tâm và hờ hững làm tan nát trá tim tôi
quocdat11 Date: Monday, 20/10/2008, 3:15 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh biết ko? Sự vô tâm của anh đã bao lần làm trái tim em bị tổn thương,chính vì yêu anh nên em chấp nhận bỏ qua tất cả,kể cả khi em biết anh đã dối lừa em.Sự chấp nhận đôi khi đã làm tổn thương đến trái tim một ngươi con gái nhu em?Anh có cần phải hững hờ vô tâm đến như vậy không anh?Anh có hiểu dc cho em ko?Rất nhiều lần em đã cố quên anh,nhưng em luôn luôn bị nhưng lời nói của anh níu kéo lại tình cảm giưa 2 ta,bởi vì thực chất em còn yêu anh,và để quên đi anh là một bài toán rất khó đối với em.Em đã rất vui khi anh hứa là anh sẽ thay đổi em đã thả lỏng lòng mình cho anh thêm một cơ hội cuối cùng nhưng có lẽ đến giờ phút này em thấy mình ko còn đủ can đảm để tiếp tục chấp nhận và tha thứ thêm một lần nữa bởi em biết anh chưa bao giờ yêu em dù chỉ một lần.NOEL năm nay với em thật buồn vì em ko còn có thể ở bên anh dc nữa rồi.Từ giờ đến ngày NOEL chi còn có 2 ngay thoi nếu anh thực sự thay đổi thì có lẽ đó sẽ là một món quà NOEL có ý nghĩa nhất với em,vì với em anh là tất cả.

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Sự vô tâm và hờ hững làm tan nát trá tim tôi
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: