Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » hãy cho em cơ hội được yêu anh lần nữa, anh nhé!
hãy cho em cơ hội được yêu anh lần nữa, anh nhé!
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:18 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Bây giờ anh đang làm gì vậy , có một chút trống trãi nào đó nhớ đến em ko vậy , hay có bao giờ hình ảnh em lại len lõi trong suy nghĩ anh ko ? còn em lang thang trên nét lòng nhớ anh dường nào , hình ảnh anh lúc nào cũng trong suy nghĩ em lẫn cả trong giấc ngủ của em , anh luôn xuất hiện ở nhưng nơi em đến , bây giờ lòng nhớ anh bít bao , nhớ những lúc có anh bên cạnh ,và những kỉ niệm về anh ko bao em giờ quên, và càng nhớ thêm nhưng lỗi lầm mình mang đến cho anh có lẽ sẽ ko bao giờ nhận dc sự tha thứ , phải ko anh ? em từng hứa sẽ ko bao giờ nghĩ đến những chuyện về buổi tối hôm đó , một buổi tối để em nhận ra tất cả sự thật , nhận dc sự phản bội nhưng ko đau ko đau một chút chỉ thấy tim nhói đau vì chợt nhận ra mình yêu anh nhiều bít bao , sẽ ko có một chiều dài nào đo dc nỗi nhớ anh trong em vì nó nhiều đến em cũng ko nghĩ đến mình yêu anh nhiều vậy , và càng bít thêm một sự thật rằng mình đã mất anh , cái sự thật mà cứ làm tim em lâu lâu lại khẻ nhói đau , cái sự thật mà em luôn trốn tránh , cứ mõi lần nghĩ đến phải đối mặt với nó tim em lại thấy đau và nước mắt cứ tuông và nếu thôi ko nghĩ đến thì em chỉ có thể thiếp đi thôi nhưng tất cả sự thật vẫng ở đó nhìn em . Một buổi tối trôi theo dòng người đông đúc trên phố em thấy mình lạc lỏng và cô đơn quá, em như bị mọi ng quên lãng dù dòng người một lúc một đông , và lúc đó lòng nhớ anh nhớ anh như chưa bao giờ dc nhớ , em ước rằng sẽ có anh ngay bên cạnh để sưởi ấm lòng em , trời ko lạnh nhưng em thấy lòng lâu lâu lại run lên khi có một luồng gió khẻ thỏi qua như lâu lâu tim em lại nhói lên vì bất chợt nhớ đến anh ,và em thấy một đêm ko có anh trôi qua thật dài kèm theo nỗi nhớ anh dai dẵn , và em bít dc chiều dài của một đêm ko có anh , nhưng tất cả anh điều ko bít ? có lẻ anh nghỉ rằng chia tay là điếu em muốn và em sẽ rất vui chăng? nhưng ko phải vậy , tất cả điếu ko phải , sau lần em và anh quay lại em tự nói với mình sẽ ko khờ dại để mất anh lần nữa dù chỉ một lần nhưng mọi chuyện lại đến bất ngờ anh ra đi trong sự âm thầm nhưng lại vôi vả , vội vả để em ko kiệp bít một lí do ,và cho đến bây giờ em vẫng ko bít vì soa hay vì những lỗi lầm của em ,có lẽ vậy phải ko anh ? cũng đúng nhiều em làm anh buồn mà chưa một lần nghĩ đến cảm nhận của anh , nghỉ đến em còn ko tha thứ đc cho mình nói chi là anh , nhưng anh à tình cảm em dành cho anh là thật sự chứ ko như cái ý nghỉ mà anh hay hỏi em , có yêu anh ko ? và em có thể nói rằng em yêu anh nhiều đến bây giờ em mới nhận ra nhưng quá muộn màng phải ko anh?nhưng lầm lỡ nếu có thứ tha sẽ đẹp hơn phải ko anh như có lần anh nói với em mà , vậy tại sao ko cho em cơ hội để dc bên anh một lần , như những lần em cho anh cơ hội ,những lần đó để đởi lấy một lần đc bên anh , dc làm ng anh yeu6 lần nữa , nhưng nah vẫng ko cho em , tại sao vậy anh ?em đã bít cảm giác mất đi ng mình yeu6 như thế nào rồi như cái cảm giác em hay mang dến cho anh và bây giờ em bít mùi vị của nó rùi anh à và cũng đến lúc anh hay quay về nhé em sẽ đợi anh quay về dù tim có nhói đau bao nhiêu em vẫng đợi như anh vẫng từng đợi em nhưng em mong anh hay mau quay về để tim em thôi nhói đau anh nhé ! hay quay về anh nhe!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » hãy cho em cơ hội được yêu anh lần nữa, anh nhé!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: