welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 1:53 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » nhớ em thật nhiều...
nhớ em thật nhiều...
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:27 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Tình bạn đó là điểm bắt đầu cho một tình yêu.

Hãy cho anh cơ hội và thời gian sẽ nói lên tất cả.

Cho dù có phong ba bão táp hay cả những vị thần kia có

ngăn cản anh đi nữa thì anh vẫn sẽ yêu em.

"Trong cuộc sống này nếu người mà em yêu đã chẳng đến với em đôi khi em cảm thấy buồn và nếu thấy cần một ai kia bên cạnh thì hãy nhớ đến anh.
Nếu em đang phải xa người mình yêu.Em thấy mình đơn lạnh.Nếu em gọi điện mà bạn bè em chẳng ai có ở nhà thì hãy gọi cho anh.
Em có thể trốn chạy, nhưng nào thể vượt qua.Những cơn bão lòng,những đêm dài đơn độc
Nhưng anh sẽ chỉ cho em nhận ra số phận.Rằng những gì tốt đẹp nhất trên đời.Nào phải mất tiền mua
Nhưng nếu lòng em muốn khóc Hãy ngả đầu lên vai anh mà khóc
Nếu em cần một người thực quan tâm đến em bây giờ và mãi mãi. Nếu lòng em buồn,con tim em giá lạnh
Khi ấy một tình yêu chân thành có thể làm được gì ?Anh sẽ chỉ em xem
Nếu bầu trời với em chỉ một màu tăm tối Hãy cho anh hay
Bởi nơi nào đó trên thiên đường là chỗ của chúng mình Dù với em thiên đường có ngàn xa, xa lắmHãy gọi tên anh, anh sẽ giúp em đến nơi ấy cùng anh
Nếu màn đêm phủ lên em bao giá lạnh, u buồn Nếu mỗi ngày qua, bao khó khăn vẫn ngăn em cất bước,anh sẽ cùng em vượt qua những khó khăn ấy
Anh sẽ vẫn mãi luôn bên em, cùng hướng về phía trước Anh hứa đấy, anh sẽ chẳng khi nào lẩn trốn đâu em
....Những gì một tình yêu chân thành có thể làm được"

"Em là tất cả cuộc sống của anh,bên em anh như một người khác, yêu em anh có thể chấp nhận mọi thứ, nói ra điều đó với em thật khó nhưng anh chỉ biết rằng...anh yêu em thật lòng và anh muốn sống bên em đến hết cuộc đời này".

Bé ơi ! Anh yêu em nhiều lắm !

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » nhớ em thật nhiều...
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: