welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 2:20 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Ngàn Lần Xin Lỗi Anh -Em Sai
Ngàn Lần Xin Lỗi Anh -Em Sai
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:32 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Từ lần đầu tiên gặp anh cách đây 3 năm em đã yêu anh rồi.... nhưng em chỉ yêu anh trong âm thầm.. và chờ đợi anh rong ruổi miệt mài trên con đường tình ái..... nhờ cái dáng vẻ hào hoa và những lời hoa mỹ mà nhiều cô gái đã tìm đến bên anh...còn em chỉ đứng bên cạnh anh với cương vị 1 người bạn.......... nhưng rồi sự chờ đợi kiên nhẫn đã cho em kết quả như ý khi anh ngỏ lời yêu em , em đã vui mừng và thực sự đắm chìm trong sự hạnh phúc.Em hãnh diện với mọi người khi mình là người chiến thắng trước bao nhiêu người con gái đẹp vây quanh anh , đối với anh em chỉ là một người con gái quá đỗi bình thường...có đôi khi em tự hỏi vì sao anh chọn em??? em cũng mang những thắc mắc đó đi hỏi anh.. nhưng anh chỉ cười và bảo ko biết tại sao... chỉ biết anh yêu em...nhiều khi em sợ tình yêu trong anh chỉ là trò chơi.... nhưng ko.. anh thật sự rất chân thành... anh còn muốn tụi mình đính hôn ngay.... 20t cái tuổi ko nhỏ nhưng để nghĩ đến 1 gia đình thật sự có lẽ là quá xa xôi, lúc đầu em chỉ cười cho qua vì nghĩ thời gian còn dài...... chỉ đến khi nhận từ tay anh giấy gọi anh đi nhập ngũ em mới bàng hoàng và lo sợ , em sợ khi anh đi tình yêu sẽ ko còn như xưa nữa , em sợ cái ý nghĩ phải xa anh , rồi mẹ em cũng biết chuyện hai đứa quen nhau.... em ngăn cản , thâm chí là khóa em trong nhà ko cho gặp anh , em trả lời bằng cách tuyệ thực , mẹ than phiền và cấm em quen anh chỉ vì gia đình anh nghèo , những ngày ko gặp anh em buồn và bắt đầu suy nghĩ ,em bỗng thấy sợ khi nghĩ đến tương lai của hai đứa , từ nhỏ em đã quen sống trong sự nuông chiều của ba mẹ , nếu tiếp tục quen anh thì liệu em có chịu nỗi cuộc sống thiếu thốn hay ko???? suy nghĩ của em thật ích kỷ phải ko anh??? rồi những lo toan trong cuộc sống sau này làm sao em gánh vác???
Thế rồi hai tiếng chia tay lạnh lùng cũng được em nói ra mặc cho anh ko đồng ý , mặc cho anh năn nỉ.... em cũng đau lòng lắm chứ , em bị mắc kẹt trong sự dày vò và hối hận..... 2 con đường mở ra trước mắt em , 1 con đường ko có anh , 1 còn lại là sự chờ đợi...em đã bước đi trên con đường ko có bóng anh qua , bởi em sợ sự chờ đợi , anh đã trách em , anh nghi ngờ rằng em chia tay anh bởi em còn yê Đức ( người yêu cũ của em ) nhưng anh sai rồi em chia tay anh ko phải vì em còn yêu Đức mà vì em sợ cái tương lai mù mịt của hai đứa trước mắt em , có lẽ anh sẽ hận em cả cuộc đời này nhưng em đành chấp nhận vì em ko đủ can đảm để vượt qua sự ích kỷ của chính mình , em bắt đầu lẫn tránh anh , cái ước muốn được gặp mặt em lần cuối cùng trước khi đi của anh cũng bị em dập tắt bởi em sợ , em sợ nếu gặp anh em sẽ khóc , em sẽ lao đến ôm lấy anh và em sẽ ko còn đủ nghị lực để xa anh nữa... Hôm nay là ngày anh lên đường nhập ngũ , đt cầm trên tay mà em ko thể gọi cho anh , em bắt đầu quay quắt trong nỗi nhớ anh , nhớ vòng tay mấ ấp , nhớ cái cách anh chọc em cười mỗi khi em giận , nhớ nụ hôn đầu vội vàng trong cơn mưa phùn mùa đông.....em bị dằn vặt giữa hai con người trong tâm hồn của chính mình , người ngoài nhìn vào sẽ cho em là đứa ích kỷ ko dám vượt qua tất cả để giữ trọn vẹn tình yêu của mình.. nhưng mấy ai hiểu em cũng đau khổ lắm khi phải nói 2 tiếng chia tay tàn nhẫn đó , 1 bên là gia đình , 1 bên là anh , em đành phải chọn chữ hiếu thay cho chữ Tình....
Ngay lúc này em chỉ muốn nói 2 tiếng " Xin Lỗi "... Ngàn lần là em sai ( có lẽ mọi người cũng nghĩ như thế ) Mong rằng người con gái đến với anh sau em sẽ đem lại cho anh hạnh phúc , và yêu anh chân thành hơn em..... Lần cuối cùng cho em nói 3 chữ " Em Yêu Anh "

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Ngàn Lần Xin Lỗi Anh -Em Sai
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: