welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 10:24 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Có lấy lại được ngày xưa????????
Có lấy lại được ngày xưa????????
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:41 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em biết em ko được hối hận vì đã nói lời chia tay, cũng ko được hối tiếc vì đã xa anh, nhưng trong một thoáng suy nghĩ, thực sự em đã cảm thấy ân hận vì đã để mất anh.
Em bật khóc khi thấy mình thua thiệt.
Vòng tay này không giữ nổi anh yêu!
Có lẽ đây là lần đầu tiên em khóc vì 1 người con trai và cũng là lần đầu tiên em yêu 1 người thật lòng. Em biết là em đã sai, chỉ vì 1 câu nói thiếu suy nghĩ mà em đã mất anh mãi mãi. Nhưng mà anh ơi! Liệu có chắc chắn rằng trên đời này chỉ cần 2 người yêu nhau là đủ, em cảm thấy hụt hẫng vì đã lỡ đánh rơi một thứ mà giờ đây em hiểu nó quan trọng với em thế nào!
Em vẫn nhớ tất cả những kỉ niệm về anh nhưng giờ đây nó đã quá muộn màng. Em vẫn mãi mãi đuổi theo hình bóng anh, vẫn nhớ anh, vẫn yêu anh như ngày xưa nhưng tất cả giờ đây chỉ là kỉ niệm. Có lẽ em sẽ ko bao giờ có thể gặp lại anh được nữa chỉ vì một câu : "Chia tay đi anh."
Nhiều đêm em đã nằm suy nghĩ, tự nhủ lòng mình phải cố quên anh, ko được nhớ, ko được nhắc tới anh nữa!. Nhưng em đã ko thể làm nổi điều đó vì em biết em vẫn còn yêu anh. Chính vì thế em sẽ chẳng bao giờ quên được hình ảnh của anh trong trái tim em. Anh biết tại sao em ko đủ can đảm để đối mặt với sự thật rằng tình cảm của em dành cho anh nhiều lắm! vì lòng tự trọng của em nữa anh à! Lòng tự trọng của một đứa con gái ko cho phép em nói ra 3 chữ :"Quay lại nhé!"
Và bây giờ nếu có một điều ước thật sự thành hiện thực. Em ước được trở về ngày xưa, ngày anh và em quen nhau, để được anh ôm vào lòng và nói: "Đừng bao giờ xa anh em nhé".
Giá như điều ước đó trở thành hiện thực, em sẽ ko bao giờ để mất anh thêm một lần nào nữa!!!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Có lấy lại được ngày xưa????????
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: