welcome tinhocK1 website

Thursday, 28/03/2024, 8:09 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh muốn mình được đau khổ suốt đời !!!
Anh muốn mình được đau khổ suốt đời !!!
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:42 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em à !
Thế là tất cả đã kết thúc rồi phải không em ? Có lẽ vậy.... Có lẽ anh đã mất em thật rồi ! anh ước có 1 người nào đó nói với anh đó không phải là sự thật... Nhưng rồi anh lại suy nghĩ có lẽ chúng mình dã làm đúng phải không em ? Vậy khi làm đúng thì người ta sẽ không hối hận chứ ? anh mong rằng cả 2 chúng mình sẽ không phải hối hận .... Anh muốn em đc hạnh phúc Ngốc ạ , đó là điều anh mong muốn... Cái đêm giao thừa vừa rồi la lần thứ mấy anh đã phải thay em nói ra những lời phũ phàng đó hả em ? Tai sao anh phải nói ra cái điều mà làm trái tim anh như muốn nổ tung ra vậy ? Nhưng có lẽ lần này là lần cuối đúng không em? không còn những vòng tay ấm áp, không còn nhưng nụ hôn say đắm, thay vào đó, vào thời khăc chuyển giao năm cũ qua năm mới, sau những tràng pháo hoa bên hồ Hoàn Kiếm anh đã phải nói ra cái sự thật đau phũ phàng.... sư thật là em đã không còn yêu anh như cái ngày anh có tất cả !!!!!!!!! .. Không những thế anh đã tự nhủ rẵng anh sẽ mất em mãi mãi .....
Đôi khi anh tự hỏi em có yêu anh không nhỉ ?.... Có !...có đúng không em ? anh có thể cảm nhận đc điều đó mà !....vậy tại sao ? tại sao thế em ? tại sao em không ở bên anh trong lúc này vậy ? Em nói là em yêu anh mà !... vậy tại sao em không bao giờ muốn biết anh đang vui hay đang buồn ? anh cần gì hay ko cần gì ?... tại sao thế ? anh không nghĩ chuyện tình cảm đối với anh lại quan trọng đến như vậy.Và anh cũng không thể hiểu nổi tại sao em lai quan trong với anh đến như vậy ??? Anh thấy sụp đổ , anh thấy bế tắc .. anh thấy cuộc sống chẳng có 1 chút gì là thú vị cả...
Em ạ ! có lẽ em rời xa anh ngay từ cái ngày đó, cái ngày mà anh chăng còn cái gì trên đời này ngoài em !... Có lẽ em hãy rời xa 1 thằng chẳng ra gì như anh kể từ cái ngày đó,
em đã làm anh tin rằng cuộc sống này còn có rất nhiều điều thú vị , anh còn có em đúng không ? Người ta nói với anh, mày hết vị thì nó cũng bỏ mày thôi ... hay em sợ những lời đồn đại đó ? hãy nói với anh là em không sợ đi... anh muốn đc nghe em nói lắm ngốc ạ!
Em ơi ! anh hiểu là mình cần phải làm gì lúc đó đúng không? và anh đã chủ động nói chia tay trong khi trái tim anh tan ra thành từng mảnh , anh đang vứt bỏ cái quý giá duy nhất còn sót lại ở thời điểm đó ! và... em đã khóc,... khóc òa như 1 đứa trẻ,tại sao ?... tại sao... anh không thể hiểu nổi ,... yêu anh ư..??...?? nếu còn yêu anh em sẽ không làm như vậy . Giờ đây anh không tin và cũng không muốn tin bất cứ 1 điều gì cả , anh hận em ... ôi ! anh muốn gào thật to cho cả thế giới biết đc rằng anh yêu em hơn mọi thứ trên đời này ! anh muốn van xin ông trời hãy cho anh 1 cơ hội, 1 cơ hội để làm lại, để lấy lại những gì mình đã mất .... nhưng em biết không có 1 thứ anh sẽ không lấy lại, đó là ... em đó ! em có biết không ? Anh đã nói với em rất nhiều lần rồi đúng không? rằng anh chỉ yêu 1 lần duy nhất trong đời và anh muốn tự mình giết chết tình yêu trong anh.
Nếu cho anh 1 lần nữa đẻ lựa chọn anh cũng vẫn sẽ xhonj em ngốc ạ ! cho dù em có yêu anh vi cái gì đi chăng nữa anh cũng nguyện chỉ yêu 1 lần thôi !...
-----------------------------------------
Ngày xưa anh yêu tất cả các cơn mưa anh coi chúng như 1 phần của cuộc sống vì khi dó anh có em , hầu như làn nào trời mưa dù không có em ở bên cạnh chúng mình cũng phải nghe bằng đc giọng nói của nhau phải không em ? Và giờ đây khi trời mưa, thì trong anh hiên lên thật là nhiều cảm xúc em ạ ! anh nhớ lại cái ngày anh tỏ tình em vào đúng sinh nhật của anh trời mưa tầm tã , 2 đứa đã đi dầm mưa bỏ mặc đám bạn anh ở nhà va cuối cùng lại trở thành thói quen của 2 đúa mình em nhỉ , sao tự dưng anh thấy nước mưa sao mặn quá.................!!!!!!!!!!!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh muốn mình được đau khổ suốt đời !!!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: