Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Lý do mà em nói rằng''em yêu anh'' đó ko được hay sao
Lý do mà em nói rằng''em yêu anh'' đó ko được hay sao
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:48 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh lạnh lùng quay gót. Vậy là ta chia tay rồi sao anh? Hai chữ ''mãi mãi'' từ trong anh thốt nó ra mang ý nghĩa gì ? Hay chỉ là những lời người ta thường dùng để tô điểm cho tình yêu của họ mà thôi , nhưng có gì là mãi mãi đâu chứ. Vậy mà em cũng đã bị những lời ấy làm ngây ngất hạnh phúc. Lý do gì anh lại nói chia tay? Em muốn hỏi nhưng lại thôi , bởi có hỏi cũng chỉ là câu trả lời không thật lòng của anh. Vậy thì hỏi làm gì để 1 lần nữa anh lừa dối em.
Một năm trôi qua em sống trong yên lặng, em đã thôi tìm kiếm cho mình một cuộc tình khác. Và những nổi đau ấy ko còn dày vò em nữa,nó ko làm em đau như khi anh nói lời chia tay. Vậy mà hôm nay em thấy anh cùng người con gái nói cười rất vui vẻ và hạnh phúc . Vẫn nụ cười đó , con đường đó và một người đã từng là của riêng em, mà giờ sao xa đến thế .Em chợt run sợ vì vỏ bọc bề ngoài của em trong suốt một năm qua đã bị anh bóp nát. Em đã tự lừa dối mình rằng em đã quên anh nhưng nào có quên được đâu . Mỗi ngày trôi qua anh lại lớn dần trong tim em . Nỗi nhớ anh cứ vây quanh em một cách tàn nhẫn như thế này đây ! Em đã yêu anh ngay cả những ký ức buồn và rồi anh đã rời xa em . Em biết bây giờ em sẽ chẳng có được anh , nhưng anh ơi ! '' Hãy quay lại nhìn em dù chỉ một lần , lý do mà em nói rằng ''EM YEU ANH '' đó ko được hay sao?Giờ đã quá muộn màng rồi phải ko anh ? Em đã có rất nhiều cơ hội để nói ''em yê u anh'' vậy mà em đã chưa nói với anh câu đó.Để giờ nói ra đâu còn ý nghĩa gì nữa. Em đã nhận ra điều đó dù chỉ là một khoảng khắc . Tình yêu buồn ko thể đoán trước. Chúc anh hạnh phúc với niềm vui đang có. Em đành mỉm cười ''đinh mệnh'' phải ko anh ?

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Lý do mà em nói rằng''em yêu anh'' đó ko được hay sao
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: