welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 5:56 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Tình yêu đã xa của em!!!!!!!!!!
Tình yêu đã xa của em!!!!!!!!!!
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:53 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Cuộc sống của em đã rất khó khăn khi người ấy ra đi!!!Em đã tưởng chừng như ko thể vượt qua được!!!!Nhưng anh đã đến bên em trong những lúc em gục ngã ấy!!!Và cuộc sống của em đã thay đổi từ đó!!!!Em bước qua từng ngày đau khổ trong sự dìu dắt,trong tình thương anh dành cho em!!!!Anh đã dìu dắt em bước qua đoạn đường đầy đau khổ đó!!!!Anh luôn luôn bên em ,che chở cho em và cứ như thế anh bước vào cuộc đời em thật nhẹ nhàng!!!Mùa đông mang theo nỗi đau trong tim em chìm theo sự giá lạnh của nó!!!Anh đến bên em như những tia nắng ấm áp của buổi bình minh chuẩn bị bắt đầu 1 ngày mới!!!!!
Rồi 1 đêm dưới trờii đầy sao anh đã nói "2 chúng ta hãy yêu nhau trọn đời nghen em"!!!!Em đã hạnh phúc biết bao,điều mà em luôn mong chờ cuối cùng cùng đã đến!!!!
Em có được 1 cuộc sô;ng hạnh phúc bên anh từ đó!!!
Nhưng cũng từ đó những điều lo so8. lại xuất hiện trong em!!!!1Em luôn lo sợ rằng em sẽ mất anh và cuối cùng ngày ấy cũng đã đến!!!!Anh quay lưng ra đi bỏ lại cho em 1 nỗi đau dày xéo trong tim!!!
Em nhận thấy được niềm vui trên gương mặt anh khi sánh bước cùng người ấy!!!!Và bất chợt em nhận ra rằng em đã ko mang lại hạnh phúc cho anh như người ấy!!!!Giờ này em ân hận cũng đã quá muộn rồi phải ko anh!!!!Ân hận vì những lúc em bên anh sao ko cố gắng làm cho anh hạnh phúc hơn để hôm nay em đã mất anh mãi mãi rồi!!!
Nước mắt em rơi là khóc cho nỗi đau của em hay là khóc vì em ,em hôm nay đã thật sự mất anh!!!Và em biết anh ra đi sẽ ko có ngày trở lại!!!!Nhưng em mong anh sẽ luôn luôn nhớ rằng em luôn luôn cầu chúc cho anh hạnh phúc!!!!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Tình yêu đã xa của em!!!!!!!!!!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: