welcome tinhocK1 website

Tuesday, 23/04/2024, 1:12 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Em muốn quên anh ...!
Em muốn quên anh ...!
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:08 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Đêm qua giật mình thức giấc mới biết được rằng mình đã thật sự mất anh, mất đi vòng tay ấm, mất đi một tình yêu và mất đi cả một giọng nói êm đềm. Em thẩn thờ ngồi nhìn ra khung cửa, ánh trăng đêm nay thiệt là lạ quá, đơn côi và buồn te? vô cùng, trên bầu trời đen tối kia chỉ còn xót lại một vì sao, một vì sao trông thật cô đơn, không biết vì sao đó có phải là em hay không? Em biết được khi bước vào đường tình thì ai củng có một lần nếm qua thử vị đắng của tình yêu nhưng mà không hiểu sao em bây giờ như đang lạc đi cả lối về không còn phương hướng, con thuyền mà không tìm ra được bến thì phải làm gì bây giờ hả anh? Thật ra hai chử tình yêu em không biết làm sao để định nghĩa ra nó, người ta thường nói khi yêu sẽ khiến con người ta cảm thấy mình rất là hạnh phúc nhưng từ ngày yêu anh tới giờ em chỉ toàn làm bạn với nước mắt và một sự đau khổ ngậm ngùi, thật ra đâu mới là tình yêu?... Có khi nào một cuộc tình đau khổ mới là một cuộc tình khó quên chăng? Em bây giờ không còn muốn suy nghỉ gì nửa, chỉ muốn quên đi anh, quên đi những nổi đau dịu dàng mà anh vô tình đã để lại. Nhưng tại sao khi càng cố quên thì hình ảnh thân yêu kia cứ như bao trùm kín cả cỏi lòng em, anh cứ như chập chờn lúc ẩn lúc hiện để rồi nhiều lúc vụt tan mất như một áng mây buồn. Đêm nay thiệt là buồn quá, đâu đó vang lên tiếng kêu đau thương của một chú quạ lạc đàn nghe rất là thảm thiết, con tim em bây giờ củng đang ngân lên những tiếng kêu nảo nùng và chua xót. Gió đêm nay thiệt là mát quá, nhưng không biết có xoa dịu đưọc nổi lòng của em hay không, em bây giờ chỉ mong sao cho ngày tháng mau chóng trôi qua để cho bánh xe thời gian kia cuốn đi mất hình ảnh thân yêu ngày nào đang ngự trị trong tận đáy lòng của em .....

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Em muốn quên anh ...!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: