welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 5:36 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » em tin kì tích sẽ mang anh về bên em
em tin kì tích sẽ mang anh về bên em
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:09 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

"Yêu là ko bao giờ hối tiếc" phải ko anh ? anh cũng từng nói với em như thế mà , anh còn nhớ ko ?nhưng anh à em đang hối hận , em hối hận vì đã ko yêu anh trọn vẹn , hối hận vì nói quá ít :" em yêu anh" với anh hối hận vì ko giữ nổi anh , hối hận vì mình đã đánh mất anh một cách khờ dại, hối hận vì những ý nghĩ và quyết định sai lầm của mình ...........
Nhưng vì lòng tự trọng em ko cho phép mình hối hận , em ko muốn cho bất cứ ai bít em đang cần anh và cả anh , em luôn toả ra mình ko cần anh dù lòng nhớ anh bít bao , em ko chấp nhận sự thật rằng những quyết định của mình sai lầm , em ko muốn đối mặt với hiện tại , em ko cho phép cái ý nghĩ ''mình đang hối hận vì mất anh'' trong suy nghĩ em nhưng anh à thời gian đã chứng minh cho em bít , em đang hối hận vì sự ra đi quá âm thầm nhưng vội vả của anh , nhưng ko trách anh chỉ trách bàn tay em quá nhỏ bé ko thể giữ nổi anh, em hối hận vì những gì mình làm quá ngu ngốc và khờ dại, tỏa ra lạnh lùng ko quan tâm đến anh vì chỉ muốn anh dỗ dành và yêu thương em nhưng em ko bít rằng như vậy đã vô tình để lại một khoảng trống trong anh để giờ đây em ko còn vị trí nào trong anh , khoảng thời gian ko có anh em như muốn ngã ngục , tại sao anh lại đến để mọi thứ quen với sự có mặt của anh rồi anh lại ra đi bỏ mặt tất cả ra sao , mọi thứ như đảo lộn , em ko có cách nào làm cho cuộc sống mình bình yên như lúc anh chưa xuất hiện vì cuộc sống em cần có anh , chỉ có anh mà thôi . Em bít mình đang cần anh , nhớ anh và yêu anh nhưng vì lòng tự trọng ko cho phép nói với anh như thế vì em ko muốn anh bít em yêu anh bao nhiêu( em ngốc lắm phải ko anh?) và chính điều đó đã làm em mất anh , tất cả là vì lòng tự trọng của bản thân để rùi đánh mất anh , em ko bít phải làm sao để có anh lại lần nữa, và em sẽ ko để mất anh một cách khờ dại lần nữa anh nhé!.Người ta thường nói trên đời này có kì tích , anh có tin ko ? em tin nó là sự thực và em mong một ngày nào đó nó xuất hiện như một lần nữa anh lại xuất hiện trong cuộc sống hiện tạic của em, để một ngày anh lang thang vào đây và đọc đc những gì em viết nha anh, đọc để bít em yêu anh nhiều bao nhiêu và quyết định quay về bên em , em mong thời gian và khoảng cách ko làm phai mờ tình cảm anh từng dành cho em anh nha , và em muốn nói dù xa anh nhưng tình cảm em danh cho anh ngày một nhiều hơn anh yêu à !
đây là lá thư cuối cùng em viết cho anh , ko như những lá thư kia đã bị bỏ quên , em mong sẽ có kì tích mang lá thư này đến bên anh trong giấc mơ hay hiện tại cũng đc , anh nhé !
em vẫng đợi và yêu anh nhiều

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » em tin kì tích sẽ mang anh về bên em
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: