welcome tinhocK1 website

Wednesday, 17/04/2024, 1:50 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » ..Đợi Chờ Bóng Người Xa ...
..Đợi Chờ Bóng Người Xa ...
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:09 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

... Ngước nhìn bầu trời trong sáng thật êm dịu ... nhưng trong lòng mình đang dâng lên 1 nổi nhớ .. nhớ tới anh đó anh có biết kô ...

... em vẫn âm thầm ngồi đợi chờ anh trong từng giờ từng phút ..còn anh, anh sẽ làm gì có nhớ tới em không ...những ngày qua trong phút chốc lại nhớ tới anh lại nghĩ tới anh ..hình bóng anh át cả tim em rùi đó ... mà gặp anh ... em lại khó thể mà nói hết nổi lòng nhớ mong cho anh được ... nói chuyện với anh ... anh buông ra những lợi chua ngọt lẫn lộn em khó phân biệt được lắm ... tình cảm anh lúc giờ quá ư là rắt rối phải kô ...
...em cảm nhận được ...từ trái tim, tình cảm của anh kô như lúc trước nữa ... có lúc em nghĩ anh chỉ nói qua lơ cho em vui lòng thui ... chứ anh kô có còn nhớ thương em thật phải kô anh ...

...dù gì đó là cảm giác của em khi trong những lúc chờ đợi anh ... em và anh cách xa cả nữa vòng trái đất em khó mà biết anh đang làm gì và nghĩ gì ... nhưng em biết em vẫn có mình anh thui anh ...tình cảm của chúng ta đến thật bất ngờ và nó cũng có thể ra đi thật bất ngờ ...1 lần trời mưa tầm tả ... 1 lần mưa tạnh ...nhưng mưa có thể mưa bất chợt phải kô anh ... nhìn về xa xắm em kô nghĩ rằng em sẽ có anh trong đời em ...anh có tự do của anh đó chứ ...

... Khi cô đơn em vẫn thầm gọi tên người trong bóng tối ...khi bùn em nghĩ tới hình bóng anh ... nhưng đêm lạnh giá cớ ngỡ anh bên em cũng sưởi ấm ...nhưng anh vẫn mãi xa vời ...anh kô của riêng em ..anh có thể của tất cả ...em kô chím chọn trái tim anh được ... như những lúc bùn cô đơn em bít nghĩ tới anh ngồi chợ đợi anh ... và viết lên tâm sự của mình anh nhỉ ... em không dám mong gì tình cảm của chúng ta qua mong manh như nhũng bợt sóng ...vẽ vở bất cứ sóng vỗ bờ ...

..biết nói sao đây ... thì nơi đây ..nói nhiều anh cũng kô hiểu ... ngồi đây ..giờ đây chỉ đợi anh ....chờ đến 1 ngày ....

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » ..Đợi Chờ Bóng Người Xa ...
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: