welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 9:34 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » hãy nói cho em biết , em phải làm sao đây ???
hãy nói cho em biết , em phải làm sao đây ???
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:19 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Anh , em...... em cũng không biết mình nên nói gì với anh vào lúc này , em đã gây ra quá nhiều chuyện có lỗi với anh , em đã làm anh bị tổn thương , em biết lúc này có nói gì thì cũng chỉ là níu kéo trong phút chốc . nhưng biết làm sao đây anh . em có thể làm được gì vào lúc này để anh biết được rằng em đang và luôn tự dối lòng mình . chính em là người đề nghị được giải thóat và giờ cũng chính em đây đang tự gặm nhắm nỗi đau mà mình đã gây ra cho anh . nhưng anh ah , hãy cố chịu đựng chút xíu thôi anh nhé , chỉ một thời gian ngắn thôi là em và anh sẽ được giải thoát ra khỏi vòng lẩn quẩn này rồi , chúng ta sẽ không còn phải day dứt vì những tội lỗi mà chúng ta gây ra nữa , tất cả rồi sẽ chấm dứt , và em sẽ trở về là em , và anh sẽ là anh , là cái ban đầu mà chúng ta vốn thế . như thế có vui không anh , đó la những gì em và anh luôn cố gắng làm vậy mà .
Em cảm thấy vui lắm , vui lắm anh ah , vui khi chúng ta không còn là gì của nhau nữa , chúng ta đã đạt được cái mà mình mong đợi rồi đấy anh ah .
Tại sao ? Tại sao anh đến với em , anh nói với em những câu nói mà em không muốn hiểu , tai sao anh lại tìm mọi cách để thay đổi con người ngang ngược trong em làm gì , để giờ đây em phải sống trong sự ngang trái này , lúc em nhận ra mình yêu anh nhiều dường nào thì đó cũng là lúc em nhận ra mình phải mình rời xa anh . thật tàn nhẫn . Anh có biết là anh tàn nhẫn lắm không anh , nhưng em lại không trách anh được , vì anh đã luôn cố môi chuyện vì em , chỉ là em quá ngốc , và quá yếu đuối , không đủ dũng cảm để đối mặt với tình yêu quá lớn của anh . nó làm cho em sợ , sợ tất cả những gì anh dành cho em , rồi một ngày nào đó , cũng như những người em yêu thương , anh sẽ bỏ mặc em trong cuộc đời cô quạnh này một mình , em sợ lắm anh ah , em sợ lắm

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » hãy nói cho em biết , em phải làm sao đây ???
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: