Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Có một ngày như thế___em đã xa anh thật sao?_____
Có một ngày như thế___em đã xa anh thật sao?_____
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:20 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Cuộc sống là thế sao em ,là nhớ thương, là những lo lắng rối ren là những nỗi buồn mà niềm vui chỉ trong chốc lát thế sao em?anh ko hiểu tại sao anh lại gặp tất cả những chuyện ...Anh ko thể ko thể chịu đựng tất cả đâu em có quá nhiều nhiều lắm rồi tại sao anh lại thế chứ?cả trong lúc tỉnh táo như lúc này và những lúc gần như ko tỉnh táo khi bước lên giường để nghỉ ngơi gần như ko lúc nào anh ko nghĩ anh đã nghĩ tất cả có lẽ như thế sẽ tốt cho cả 2 hơn ,nhưng nó chỉ tốt cho những ai hờ hững thôi còn với anh thì liệu nó có tốt được ko em khi mà t/g trôi đi là tim anh thêm thắt lại .anh ko hiểu mình nữa nhưng có thể nói gì lúc này?anh ước ao có em bên cạnh mình biết bao nhỉ ?!! em có nghe thấy anh nói ko?anh muốn ra để hỏi em em đã và đang làm những gì cho tình yêu của chúng mình nhưng anh ko giám hỏi vì bất cứ lý do gì, có lẽ nó chỉ có vậy thôi sao chỉ có vậy để rồi cả anh va em chỉ có thể nhìn ở nơi kia xa rất xa sao em ,nó chỉ là vậy ư nếu thế thật thì có lẽ tình yêu ko thể có trên thế gian sao em và anh chỉ có thể nhìn em ở nơi này thôi ư .Anh nói thật nha.."sao em tàn nhẫn vơi tình yêu của mình quá vậy Nguyen" anh xin có lẽ anh đã quá lời mà ko hiểu cho em .Nhưng N ơi ai hiểu cho anh đây một tình yêu đầu anh muốn yêu hết mình dành hết yêu thương cho người mình yêu dành hết sự chăm sóc và lo lắng khi mình có thể !...vậy mà nhận lại tình yêu đó là gì cũng là 1 tình yêu..nhưng sự yêu thương chỉ là hư vô chỉ là yêu anh nhưng chỉ có thể nhìn anh từ xa .tại sao yêu mà chỉ có thế thôi sao?sao ko hơn thế đi sao ko đến bên người mình yêu nói nỗi niềm_ tâm sư của mình rồi bên cạnh nhau chăm lo cho cuộc sống của nhau cũng lo lắng ,cũng lo toan cuộc sống này...Nhưng thôi em ah` có lẽ cuộc sống anh còn chưa nếm trải hết và nó bắt anh phải chịu đựng tất cả ko trừ cái gì.Ngày hôm nay khi mọi việc đã sảy ra anh thật sự cảm thấy cô đơn thật sự lúc ấy anh đã rất cô đơn anh buồn cho chính số phận của mình tại sao lại cho tôi ....mọi ngừơi thì đều có đầy đủ Cha và Mẹ để kính trọng để yêu thương và chăm sóc còn anh có gì ngòai một người Mẹ tần tảo chăm lo cho con đến mòn mỏi tại sao lại có những ngừơi đàn ông kia chứ cái con người vô tâm ấy sao lại sinh ra anh vậy anh đã khóc đã gọi em sao anh lại gọi em khi ấy và cả lúc này đây em biết ko .phim ảnh nó phản ánh cuộc sống anh muốn sem nó nhưng sao lại gặp những trường hợp như thế chứ,tình cảm là gì sao thực tế nó lại cách xa như vậy cũng là tình yêu sao anh va em chỉ có thể thế thôi cũng là yêu sao "Dương qua'&Cô cô" họ thề sống chết với nhau họ thà có thể sống với nhau mấy chục ngày chứ ko chịu sống trong thù hằn xem phim ấy mà sao anh buồn cho chính anh ước mình có một người yêu thương anh như "t/y Cô cô" gạt đi miệng lưỡi thế gian để có thế bên người mình yêu thương bỏ qua lời thị phi.....Ôi anh thật ngớ ngẩn phải ko em?
Cho anh xin lỗi tất cả nếu những lời của anh làm em buồn .Nhưng thực sự anh đang rất bối rối . em có biết anh nói ko thành lời ko N "sao em ko o bên anh vậy?"
Anh xin loi nha..yêu em lắm..nói lên lời này sao anh muốn khóc cho chính nó khóc cho chính câu yêu em lắm nhưng chẳng thê làm được gì....anh về thôi sao đợi em nhưng em ra anh lại ko giám gọi buồn thật em ah
_____________Ngày cô đơn và buồn nhất khi.........._________________________

--------------------------------------------------------------------------------

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Có một ngày như thế___em đã xa anh thật sao?_____
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: