welcome tinhocK1 website

Thursday, 28/03/2024, 9:12 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » lam sao quen day ha anh..... anh noi di......
lam sao quen day ha anh..... anh noi di......
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:21 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

anh oi anh có nghe em dang gào thét gọi tên anh ... trong tiềm thúc ... giò này anh ở dâu... anh dang làm gì hả anh ... anh có nghỉ dến em nguoi con gái bất hạnh nfay ...em nhớ anh quay quắt anh hởi ...em phải nên cuòi hay nên khóc bây giờ hả anh ... lời nói phủ phàng anh dả thốt lên chấm dứt mối tinh mà bấy lau nay em dã nâng niu gfin giử .trước mất em bây giò mọi vât dều mồ ảo ...những giọt nước mất em rơi không làm anh chao dộng ... em chỉ biết mở to mấtt nhìn anh ngạc nhiên dên không tin diều anh nói là sự thật .... nứoc măt tự lúc nào dã tuôn rơi trên gưong mật buồn bả của em ...hfinh ảnh anh mồ dần di truốc mất em ... sự thật là dây phải không anh ... chỉ vì gia dình anh mà anh dành kêt thúc chuyện tình dẹp dầy hoa mộng của hai dứa ... thôi dựoc rồi anh didi ... anh hảy về làm vui lòng hai bác ..mậc em anh àh... em sẻ không sao dâu ... anh dừng lo em sẻ không lâm anh khó sử dâu .. bổi vì em yêu anh ..em yêu anh nhiều lấm .... em quay mật bứoc di mặc cho lệ cứ tuôn rơi trên má ... thế là em mất anh thật sự rồi dó ... giồ dây ngôi trong cân phòng dầy kỉ niệm của hai dứa . chung quanh em bay gio chỉ có 4 bức từong và sự im lậng nảo nùng vây phủ:( ...hình bóng anh như xuất hiện ở mọi nơi ... trời làm sao em quên anh cho dựoc ... em cón nhó rát rỏ , như mối ngày hôm qua dây thôi. cứ như là cuốn phim chiêu di rồi chíu lại. mọi thứ xung quanh em dều nhấc nhổ dến anh dều co một kỉ niệm ... em chấc phải chạy trốn khỏi nôi này ... nó dã ghi lại quá nhiều hình ảnh của anh em không thể nào xóa nó di dựoc anh ơi ...em không ngủ duợc ... hể nhắm mắt là em nhớ dến anh ..anh nhớ không cứ mổi dêm trứoc khi di ngủ là anh hôn trên rcái mui của em .anh nói là anh thuơng em là vì cái mủi dể thuơng cua em ..anh ôm em trong lòng dể cho em ngủ ...bổi vì em hay bi giật minh anh luôn nắm tay em dể cho em dừng sợ mà ngr dụoc ..hôi ấm của anh nhửng cử chiir của anh như vẫn còn dọng lại nơi dăy mà anh dău rơi ...anh di mắt thật rồi ...em làm sao kiếm lại dược những hình ảnh ấy....anh ơi ... anh ác lấm mà... em sẻ không bao giồ quên dựoc những kỉ niệm dẹp của hai dứa em sẻ cất giử mãi trong tim em .dối với em những gì em dả cùng anh san sẻ dã cùng anh trải qua trong suốt thồi gian hai dứa bên nhau lâ những chuổi ngfay hạnh phúc nhất dời em nó vô giá không có gìi có thẻ thay thế duộc .... em chỉ biết chúc cho anh hạnh phúc tọai ý anh là tọai ý em rồi ... em yêu anh ... em yêu anh mãi mãi .....:

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » lam sao quen day ha anh..... anh noi di......
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: