welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 1:49 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » lần cuối trong tình yêu
lần cuối trong tình yêu
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 8:24 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

em yêu !
khi quyết định viết thư cho em , thật sự anh không biết mình phải nói như thế nào nữa, đả gần một tuần nay từ lúc em kiên quyết đòi chia tay với anh , anh cứ lang thang từ phòng đứa này sang đứa # , cái cảm giác mệt mỏi của thể xác lấn át được phần nào nổi đau trong lòng anh , hôm tối thứ 4 sau khi em noi không bao giờ muốn nói chuyện với anh nữa , anh đả gọi điện về nhà , cũng không biết anh đả nói những gì và đả gặp ai , sáng hôm sau thàng em gọi diện xuốn bảo la anh phải cố lên , đừng có đánh mất mình , đùng có khóc , , anh xấu hổ quá , mà thực sự từ lúc đó anh đả không hề khóc , tự nhủ mình như vậy , tự tìm lấy niềm an ủi chính bản thân minh , coio như không có chuyện gì xảy ra cả , vẩn cười nói vui vẻ , chỉ có luc anh đối diện với bản thân mình lúc ở một mình anh mới thấy thật tồi tệ thật sự mất mát , thật sự buồn đau , nhưng anh vẩn cố nói với mình là em như thế , bỏ anh , bỏ rơi anh vì một lý do mà cái lý do đó không đáng để chhia tay một tình yêu .Anh yêu em , lúc nào cũng thế , yêu nhiều lắm , trước đây , baaysz giờ và sau này vẩn vậy .Nhưng trước đây anh cứ sợ mất em nên nhiều lúc anh chưa nói thật lòng minh cho em hiểu rỏ về anh , còn bây giờ anh không như thế , gần 1 tuần trôi qua anh đả suy nghỉ rất nhiều , về mình , nhìn nhân lại bản thân mình một cách nghiêm túc nhất , có phải là anh đả quá yếu đuối trước em , quá yếu đuối trong tình cảm của mình , mà điều đó làm cho em không thích ở con người anh đúng không ? anh đả quá lụy vào tình yêu cảu mình .Anh đẩ cố níu kéo , ccos bắt em đừng có nói lời chia tay với anh , anh nghỉ mình đả sai lầm vì điều đó .Vì quá yêu em nên khi em nói là em cảm thấy quá áp lực , quá mệt mỏi khi yêu anh nên anh đả ...không xin em nữa , không xin em nữa , anh không muốn mình xin ở em một lòng thương hại , anh không muốn em vì thương hại anh , vì lo cho anh sẻ thế này thế nọ mà quay lại với anh .Mà anh ghét nhất là bị người ta thương hại mình .Anh đả đau , rất đau khi em nói lời chia tay với anh , nhưng cũng chính vì thế anh đả nhận ra rằng từ trướ đến nay anh đả xin em quá nhiều , đả tỏ ra quá yếu đuối để cho em phải thương hại anh ; Anh đả cố gắng sống tốt trong tuần vừa qua , lúc nào cũng vui ve ( có vẻ như thế ) không khóc loc , không buồn rầu , không ủ rủ , cho đến tối hôm qua khi anh lang thang trên mang và đọc được những gì em viết cho anh trong trang web anh đả khóc rất nhiều , khóc vì mình , vì em , anh xin lỗi anh đả không hiểu được em , anh cứ nghỉ là em yêu anh vì long thương hại , vì sợ anh sẻ thế này thế nọ , anh xin lỗi .
Em hỏi anh vì sao lại để em nói lời chia tay dể dàng đến thế , tình yêu của anh đành cho em chỉ thế thôi sao , sao anh không níu giử em . anh khóc , khóc rất nhiều em ạh , lúc trước anh nghỉ cho em , nghỉ cho tình yêu của mình dành cho em mà tự nói với bản thân mình rằng phải cố sống thật tốt , thật tốt để em không phải băn khoang trăn trở , không phải lo lắng cho anh , không phải giày vò bản thân mình vì anh , để cho em yên tâm và thanh thản khi chia tay anh , anh đả lầm phải không em ?
Anh rất vui khi yêu em , và không thấy mệt mỏi vì điều đó , nhưng anh lại thấy mệt mỏi vì chính mình cứ phải nói xin lỗi em hoài , cứ phải sợ mất em , cứ phải căng thẳng với mình để làm vừa lòng em . Ngốc phgair không em ?
Anh biết em yêu anh , nhưng nhiều khi anh không cảm nhận được điều đó , em biết vì sao mà ? thật sự bây giờ anh rất bối rối , mất hết phương hướng của bản thân mình .Anh không dám gọi điện cho em vì sợ mình sẻ khóc , sợ mình làm cho em thương hại , sợ làm cho em khó chịu vì anh vì anh yêu em rất nhiều , rất nhiều hồng ạ!
Trước hôm em vào sài gòn em đả nói với anh là: vì tương lai , vì tình yêu mình phải hy sinh....Ừ vì tình yêu của anh đối với em trong anh quá lớn , anh chấp nhận hy sinh mình , hy sinh tình cảm của mình vì em , vì em muốn như thế , em nói em mướn chia tay với anh vì em không chịu nổi áp lực của bố mẹ , em mệt mởi khi yêu anh , và em sợ nhiều điều khác .
anh yêu em và sẻ còn yêu rất nhiều Hồng ạ , A. chấp nhận tất cả , ko trách móc , không giận hờn không oán giận gì em cả khi em nói lời chia tay anh vì thế em đừng hỏi tại sao anh không xin em , anh không níu giữ em , tại sao anh lại để anh chia tay em dể dàng như thế ,???
anh đau , đau nhiều lắm em ạ , vì anh yêu em , em là mối tình đầu tieeen của anh , em làm cho anh biết yêu như thế nào .Anh phải tự tìm cách an ửi chính mình , tự tìm cho mình con đường thoát ra khỏi nỗi đau , anh không muốn em vì một lý do nào đó không phải tình yêu mà quay lai với anh , nên anh không muốn , nhưng trong thâm tâm anh , trong suy nghĩ cua anh , trong sâu thẳm trái tim anh luôn mong muốn em quay lại với anh bàng tình yêu của em chứ không phải bất cứ lý do nào khác .
Vì vậy lần cuối cùng anh xin em , anh xin em hay quay lại với anh , chúng minh sẻ làm lại từ đầu , làm lại tất cả nếu như em còn yêu anh nhiều . chỉ từng đó thôi . Quay lại với anh nếu tình yêu của em dành cho anh đủ để vượt qua tất cả những dị nghị m những áp lực , nghi ngờ ...
Vậy em nhé , chúc em tất cả , tất cả những gì tốt đẹp nhất trong cuôc đời
Anh yêu em và luôn luôn là như thế

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » lần cuối trong tình yêu
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: