welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 8:36 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Đau hay là Vui
Đau hay là Vui
thuytrang Date: Saturday, 15/11/2008, 9:38 AM | Message # 1
Nhóm: Removed

gửi anh!!!!
lân đâu tiên em onl em cung có rất nhiều điều muốn tâm sự cùng anh,
anh ah! thật ra em cũng không biết phải nên buồn hay nên vui

Nhớ ngày nào đó anh đã quay lưng ra đi và chúng ta mất liên lạc với nhau 1 khoảng thời gian,trong khỏang thời gian đó em đã tìm mọi cách để quên hình bóng của anh và đúng như những gì ng ta nói "càng quên sẽ càng nhớ" và thật đúng như vậy càng lúc em càng nhớ anh và càng nhớ rất nhiều và rồi đến khi không kiềm được lòng mình em đành quay về lại chốn cũ,nhưng anh nào có biết ?
Những lúc như thế anh đang vui bên ai,anh nào có nhớ đến em,1 người con gái yêu anh và yêu rất nhiều, nhiều đến nỗ không gì có thể diễn tả được. Những lúc nhìn thấy anh đi chơi cùng với ai thì lòng em đau lắm,em cố gọi tên anh nhưng mà cổ họng cứ nghẹn lại và nước mắt rơi ra.Những lúc như thế anh có hay biết?

Đến khi nỗi nhớ tuông trào ra em đã quyết định tìm anh,khi gặp anh,và nói chuyện với anh em rất vui em có biết không? nhưng em cảm nhận được dường như anh chỉ đối xử với em cho em vui mà thôi vì bên anh đã có 1 bóng hình khác
anh đã nói với em rằng "người đó là người anh yêu nhất". Khi nghe xong câu nói đó anh có biết lòng em đau như ngàn vạn mũi dao xuyên không,em cũng không thể khóc trước mặt anh như bao lần trước được.

Sau đó em đã cố gắng để quên anh đi và cuối cùng em chỉ biết onl và cùng lủ bạn đi chơi suốt ngày,sau cùng em cũng quen được 1 người nhưng có lẽ là em chỉ quen để quên hình bóng của anh đã khắc sau trên trái tim em :'(

Lúc đầu là thê nhưng anh có biết không khoảng cách giữa em và người đó rất xa nhưng người ta vẫ tốt với em,người đó muốn xuống nơi em ở để chăm sóc cho em,và dần dần ngườo ấy đã làm cho trái tim em đập lại 1 lần nữa.(em cũng không biết vì sao nó đập)
em đã nói cùng anh nhưng mà ... cuộc đời nào như ta muốn vì khi nhìn thấy anh đi với người con gái ấy thì tim em lại đau lên,nhiều lần chúng ta gặp nhau em rất vui còn anh thì không vui như trước vì anh giữ khoảng cách cho người ấy(em nói vậy đúng không anh?)

Và rồi 1 ngày em đang đi làm em bất chợt nhận được tin nhắn của anh"em ơi anh buồn quá" tin nhắn của anh dường như báo cho em biết trước 1 chuyện gì đó và cuôi cùng em cũng biết được,tìnhc ảm của anh và người ấy có vấn đề .Lúc đó em thầm cười 1 mình.Không biết em cười vì cái gì, vì anh hay là cười vì em?

Những ngày sau đó em rất muốn gặp anh ...

Có 1 ngày anh lên với em và cái cảm giác xưa lại quay lại anh có biết lúc đó em vui đến như thế nào không? em cứ nghĩ là anh sẽ quay về bên cạnh em,em
sẵn sàng đón nhận anh,1 người từng làm cho em phải đau khổ nhiều lần.Có lẽ vì đau nên em mới yêu anh nhiều đến thế
Những lúc chúng ta gặp nhau em làm cho anh vui vì mặt anh không có nụ cười nhìn xấu lắm.nhưng anh thì nào có vui được như thế,anh có biết không những lúc đó em chỉ mong chờ 1 câu nói của anh thui nhưng mà ngày qua ngày anh vẫn im thinh thích,ko lẽ ng ấy làm cho anh thay đổi nhiều đến nhu vậy

Cuối cùng e vì công việc còn anh vì .... chúng ta lại xa nhau

Đến 1 buổi trưa em nhận được tin nhắn của anh "anh muốn quay về bên em"

lúc đó anh biết không em không còn vui mừng được nữa vì trong hkoảng thời gian chúng ta khôn gliên lạc với nhau có rất nhiều chuyện xay ra lắm anh có biết ko?Những lúc em buồn em gặp khó khăn em gọi cho anh thì anh bảo anh đang học,anh đang có công việc nhưng có 1 hôm như thế em nhìn thấy anh cùng người ấy đi chơi lúc đó em khóc rất nhiều và đau đớn lắm,những lúc em cần có anh cần sự an ủi của anh thì anh từ chối để anh có thời gian cùng người khác đi chơi.Sau lần đó em tự hứa với mình với ng iu mới rằng sẽ không liên lạc hay tin anh nữa

Khi nhận tin nhắn của anh torng lòng em xót xa lắm.em cũng không thể tin được rằng những gì anh đối xử với em như thế liệu chúng ta có thể quay lại với nhau không và nhưng gì người yêu em giành cho em thì em có thể đành lòng ra đi được

Nhưng em không làm thế và em vẫn quyết định gặp anh,cũng như bao lần khác em nhờ anh nhưng lần này anh đã đến với em,em cũng không biết là anh có thật lòng không nữa vì khi em gọi cho anh anh nói anh đang ở quán cafe nhưng .... E cứ tưởng mình thất vọng nữa nhưng cuối cùng anh đã đến,em cám ơn anh rất nhiều sau lần nói chuyện đó

Em chúc anh sẽ tìm thấy tình yêu của riêng mình và sẽ tìm được người yêu anh hơn em

maimaichiyeuminhanh Date: Tuesday, 18/11/2008, 2:06 PM | Message # 2

đọc xong bài viết của bạn mình cũng cảm thấy buồn buồn sao đó.
người như thế đâu đáng để bạn phải yêu và bạn phải chờ đợi. Biết đâu khi buôn ra được bạn sẽ có 1 hạnh phúc mới tp61t hơn thì sao,chứ đâu như ai đó vẫn đang cố gắn nếu kéo 1 cái gì đó không thuộc về mình để rồi tự chuốc đau thương

hãy để quá khứ ngủ yên đi và bắt đầu lại 1 ngày mai tươi đẹp hơn

TinNguyen Date: Wednesday, 14/01/2009, 4:54 PM | Message # 3

Chuyện của bạn cũng buồn thật nhưng là một người xa lạ, mình muốn nói với bạn cuộc sống còn nhiều điều tốt đẹp lắm,chỉ là không biết mình có thể mở tấm lòng mình ra hay không mà thôi,hãy cho mình thời gian đi rồi chắc hẳn bạn sẽ biết mình phải làm gì hà,trong khoảng thời gian này hãy cố gắng cười nhiều một tí thì là được rồi hihihihi

kimtan2021 Date: Tuesday, 19/05/2020, 9:05 AM | Message # 4
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 1
Trang thái: Offline
Chia buồn

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Đau hay là Vui
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: