welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 6:05 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » 1 lần nguyện ước
1 lần nguyện ước
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:12 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh yêu ! Nếu bây giờ ai cho em 1 điều ước em sẽ ước ngay 1 ước mơ nhỏ nhoi và đơn giản thôi anh à :" Ước gì cho thời gian trở lại, ước gì em gặp anh 1 lần, em sẽ nói em luôn nhớ anh và em chỉ có anh thôi...". Em rất nhớ anh, thực sự là như thế dù em và anh ko ở gần nhau nhưng tình cảm em dành cho anh là thật lòng. Ngay từ lần đầu làm quen chẳng có ai giống anh cả. Có ai đi làm quen bạn gái mà kêu là: "Quỷ nhỏ" như anh ko ^^ , ko hề có chỉ có anh thôi đó anh yêu à !
Bây giờ đối với em "Hạnh phúc là lúc có anh" mà thôi. Lòng em chỉ mong gặp anh để nghe tiếng anh mà thôi người ơi ...anh đang ở đâu có hiểu chăng lòng em. Em biết, em ko như những nguời con gái khác. Em chẳng hiền dịu và cũng ko xinh đẹp nhưng ...em có 1 trái tim cho anh, 1 trái tim vô hình, em có thể sưởi ấm con tim anh những lúc lạnh giá nhất. Anh ơi em rất muốn nói với anh nhiều điều nhưng nói mà ko làm thì chỉ là lời nói đầu môi mà thôi đúng ko anh. Ông trời đang ban cho anh và em thời gian để tìm hiểu nhau đấy, thực sự em ko muốn em vuột khỏi vòng tay của anh đâu anh yêu à . Hãy mãi giữ em trong vòng tay anh nhé và em sẽ ko bao giờ để mất anh đâu. À còn 1 điều nữa anh thường bảo em rằng hãy nói với anh 3 chữ mà đẹp nhất trong tình yêu bây giờ em ko nói 2 chữ nữa em sẽ nói thành 5 chữ anh hãy lắng nghe em nói nhé: "Em yêu anh mãi mãi".

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » 1 lần nguyện ước
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: