welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 9:00 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh có hiểu hay ko???
anh có hiểu hay ko???
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:19 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh ơi !
Chúng ta đã chia tay nhau bao lâu rồi hả anh? Cho đến bây giờ em vẫn ko sao quên được và tình cảm của em vẫn dành trọn cho anh. Anh có hiểu hay ko hả anh? Yêu anh em ko hề hối hận, duy chỉ có 1 điều làm em phải ân hận suốt 1 đời: “đó là để mất anh ”.Tại sao anh lại đối xử với em như thế hả anh? Tại sao anh nói yêu em rồi mà còn yêu người con gái khác hả anh? Anh có hiểu em đã phải gánh chịu nỗi đau như thế nào ko? Em biet minh da mat anh that roi khi em quyet dinh roi xa anh. Nhung anh oi em van mong thoi gian quay tro lai de em co the o canh anh, va em se ko de mat anh du chi 1 lan nua dau anh a! Chac gio nay anh da quen, anh da quen di het nhung gi anh da noi voi em, anh da quen di tat ca phai ko anh? Nhung con rieng em thi ko, em van mai nho va van mai yeu anh cho du anh co ra sao di chang nua.
Anh oi!
That su la chung ta da chia tay nhau roi phai ko anh? Tai sao em van ko muon tin do la su that, va em ko muon doi mat voi su that cay dang do? Tai sao anh lai no doi xu voi em nhu the? Anh co hieu hay ko ha anh? Tinh yeu cua em van chua bao gio phai va tinh yeu cua em van danh tron cho anh. Lan dau tien em biet nhu the nao goi la tinh yeu, the ma day cung la lan dau tien em biet the nao la dau kho khi yeu 1 nguoi. Anh oi! Anh co that su hieu cho em hay ko? Noi dau ma em dang phai ganh chiu doi voi em la qua lon. Nhieu khi em cu ngo rang minh da quen anh, da thoi ko con dau vi anh nua. Nhung cho den hom nay em moi phat hien ra rang thi ra em ko he quen anh va noi dau trong em chua bao gio voi di. Em cu tuong thoi gian se giup em quen di tat ca va quen di ca su that dau long kia ma em ko muon phai doi mat, nhung anh oi...Em co the lua doi moi nguoi rang em da quen anh, rang em da ko con yeu anh nua...nhung...em ko the nao lua doi con tim minh, lua doi chinh ban than minh.Anh co biet ko?...Ko biet da bao nhieu lan em nhin len bau troi day sao kia de uoc nguyen, va de nghe duoc nhung gi ma anh gui len do. Nhung em ko the nghe duoc...anh oi! Dieu uoc cua em chi nho nhoi thoi: “do la duoc yeu anh dau chi 1 ngay ben anh”. Dac biet em uoc rang:” em mong anh la nguoi hanh phuc nhat va em se la nguoi hanh phuc sau anh”.Gio day nhung dieu em lam co phai la vo nghia ko ha anh, khi bay gio anh dang vui ve va hanh phuc ben nguoi con gai ay? Ngay xua ai noi voi em rang se yeu em mai mai, ai da noi voi em rang se ko bao gio doi thay? The ma gio day anh lai thay doi, anh da ko con yeu em va anh da ko con quan tam den em nhu khi xua nua roi. Tai sao the ha anh? Tai sao anh yeu nguoi do roi ma lai con noi yeu em, lai con noi voi em rang tinh yeu trong anh van ko he thay doi va van danh tron cho em? Thi ra trong thoi gian ben anh em chi la 1 nguoi ngoc, em chi la 1 cai bong ma thoi. Vay ma em cu ngo minh la nguoi hanh phuc nhat khi co anh ben canh, la nguoi hanh phuc nhat khi duoc anh yeu. Nhung cho du hom nay la nhu vay nhung em ko he hoi han khi da yeu anh. Chi co 1 dieu lam em phai hoi han: do la de mat anh ma thoi. Em da tu minh rut lui de cho anh co the duoc vui ve va ko phai kho xu khi em bat anh phai chon.
Va gio day dieu nguyen uoc cua em da tro thanh hien thuc roi nhung sao em van cam thay nhu the nao ay. Anh oi! Gio day em ko biet minh nen buon hay nen vui nua, mac du anh da quay tro ve ben em. Ko phai em ko con yeu anh nua ma nguoc lai em cang yeu anh hon the nua nhung em cam thay lo so anh a! Ko biet vi sao em lai co cam giac ay nua, mac du em rat hanh phuc va mac du rat vui khi duoc o canh anh, duoc anh yeu va duoc lam nguoi yeu cua anh. Nhung em van cam thay thu hanh phuc dang den voi em duong nhu la ko that con lai den voi em nhanh qua roi se lai roi bo em them 1 lan nua. Anh da tung noi chi khi nao chom sao kia, chom sao ma anh da chi cho em thay doi thi luc do anh moi het yeu am. Qua that luc do em cam dong xen lan hanh phuc khi anh noi voi em nhung loi noi do, nhung anh oi...anh co hieu hay ko tam trang em gio day ha anh? Em so roi 1 ngay anh lai la ke phan boi trai tim em, den luc do em ko biet minh co con du can dam de roi xa anh hay ko nua?
Luc truoc khi yeu anh va de mat anh thi em da la 1 con ngoc roi, va gio day em cung se la 1 con ngoc them 1 lan nua de yeu anh, de tin nhung gi anh noi voi em cho du nhung loi noi ay ko that long. Anh cung tung hoi em rang:”Em co hoi han khi yeu anh hay ko va neu nhu sau nay anh lai phan boi em them lan nua thi em co con yeu anh va tha thu cho anh nua hay ko?” Anh oi! Tai sao anh lai hoi em cau hoi nhu the ha anh? Anh co nghi cho em hay ko ha anh?
Yeu anh thi luc nao em cung yeu anh ca, nhung neu nhu anh lai doi gat em them 1 lan nua thi co le em se han anh mai mai du cho em van con yeu anh tha thiet. Con cau hoi kia thi em da noi voi anh rat lau roi, yeu anh thi em ko bao gio hoi han ca duy chi co 1 dieu lam em phai an han do la de mat anh ma thoi. Em so lam anh a... anh co hieu hay ko?

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh có hiểu hay ko???
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: