welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 2:50 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh có muốn biết ko???
anh có muốn biết ko???
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:19 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh yêu à, Anh có biết trong khoảng thời gian đầu tụi mình mới quen nhau, em cảm thấy anh không cần tình yêu của em, anh xem nó như một trò chơi, anh không quan tâm gì đến em hết, lúc nào cũng là em chủ động. Nhưng em cũng không dám nói câu nào. Khi ấy, anh được biết bao nhiêu cô gái vây quanh, chiều chuộng. Lúc nào anh cũng đùa giỡn vui vẻ với họ, không nghĩ đến cảm giác của em như thế nào. Em sợ mất anh kinh khủng! Sau một thời gian như thế, không hiểu vì lí do gì mà anh không như thế nữa. Mọi người xung quanh em và em đều cảm nhận được anh đã yêu em thật sự. Anh không rời xa em nửa bước, anh giận khi em nói chuyện hay vui vẻ với người con trai khác, anh muốn em chỉ là của anh thôi, mọi hành động cử chỉ của anh chỉ muốn nói lên “Em là tất cả, anh sợ mất em lắm”. Ngày nào anh cũng nắm tay em thật chặt, cũng tựa vào người em mà không biết chán. Sự thay đổi của anh làm em rất vui, em như chìm trong sự hạnh phúc. Rồi đến một hôm nọ, bạn của anh hẹn em ra một nơi vắng và nói với em rằng anh ấy thích em và anh ấy sẽ chờ đợi em. Anh ấy cho em biết về tình cảm của anh ấy dành cho em. Nhưng thật không may, anh đã chứng kiến cảnh trò chuyện của em và anh ấy. Anh giận, anh bứt đứt sợi dây chuyền em tặng cho anh, anh không ăn cơm và chẳng tập trung gì được ngày hôm ấy. Hôm sau, anh không nói chuyện với em nữa. Em đã giải thích rồi mà anh cũng không tin em, dù rất buồn nhưng em cũng xin lỗi anh, không lẽ em không đáng được anh tin đến như vậy sao. Sao anh hành hạ bản thân anh làm chi để em phải đau hơn gấp bội. Lúc ấy trong lòng em đau và buồn lắm rồi, gần như không còn lòng tin nữa. Nhưng nó chỉ là chuyện nhỏ cho đến khi anh nói với em “Anh không ở đây nữa, anh sẽ đi, anh chán lắm rồi, anh đi như vậy chắc em vui lắm hả?” Không hiểu sao anh lại nói được như thế, sao anh nhẫn tâm quá vậy. Nước mắt em tự nhiên tuôn ra, em muốn chạy đi thật xa để anh không phải nhìn thấy em nữa, nước mắt của em đã làm tan lớp băng giận dữ trong lòng anh, anh giữ chặt em lại, ngăn không cho em chạy đi và không muốn để em khóc nữa. Kể từ khi ấy tụi mình ân ái hơn trước, nhưng thật chẳng vui khi biết khoảng thời gian này sẽ không kéo dài nữa, anh vẫn quyết định ra đi, anh ra đi vì chuyện gia đình của anh. Em vẫn phải chấp nhận. Dù lúc nào gặp anh em cũng cười nói vui vẻ, nhưng thật ra lòng em đang đau lắm đó anh biết không? Thà anh và em không quen nhau nữa để khi anh đi em không phải đau khổ. Vậy mà lúc này, tụi mình lại như hình với bóng. Em bị bệnh anh chăm sóc em hết mình, anh quan tâm, lo lắng cho em còn hơn chính em nữa. Anh ép em ăn, uống thuốc để có thể khoẻ mạnh, em không ăn có 1 ngày thôi mà anh đã giận em. Em xin lỗi đã làm anh lo lắng! Nhưng cứ hạnh phúc như thế thì khi anh đi em phải làm sao đây hả anh? Ngày anh xa em càng lúc càng gần, anh hứa rằng anh sẽ trở lại, nhớ nha anh, anh nhớ trở lại đó. Em không biết sống sao khi không có anh nữa. Em quyết định rồi nếu anh không trở lại, anh sẽ mất em mãi mãi, mất đi thứ mà anh quý giá nhất. Nhưng em vẫn mong anh luôn hạnh phúc khi không có em bên cạnh.

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh có muốn biết ko???
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: