welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 8:51 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh đừng làm vậy với em
anh đừng làm vậy với em
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:20 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh ơi! Cho dù anh ko yêu em nhưng xin anh cũng đừng nên làm như vậy với em chứ!Anh có biết em rất yếu đuối trong tình yêu ko?Những hành động mà anh làm đối với em,nếu như người khác thì họ sẽ hận anh nhưng em thì ngược lại, anh càng làm như vậy thì càng làm cho em yêu anh hơn thôi!Nếu như có ai đọc đến đây thì sẽ nghĩ em thật ngớ ngẩn, khó hiểu hoặc là ngu ngốc phải ko? Em chấp nhận tất cả vì em yêu anh. Nhưng tại sao anh ko hiểu cho em. Anh ko yêu em, em cũng ko trách nhưng đằng này anh lại tỏ vẻ khinh em, ko thèm nhìn mặt em. Nhưng em đâu có làm gì tổn hại đến anh đâu! Em chỉ yêu anh trong đơn phương thôi và em cũng chưa tỏ tình với anh mà, sao anh lại đối xử với em như vậy!3 năm yêu đơn phương - 1 thời gian quá ngắn phải ko anh? Em ko dám mơ đến ngày mà anh cùng em, chỉ có 2 người thôi. Nhưng em chỉ dám ước mơ được nói chuyện, tiếp xúc với anh như bình thường! Chắc là sẽ ko có đâu anh nhỉ! Anh là người con trai đầu tiên, duy nhất làm em phải khóc đó! Anh có bao giờ nghĩ tới có 1 người mà anh cho là ghét lại khóc vì anh ko? Nếu 1 ngày nào đó anh vô tình biết được web này và đọc ngay bài này thì chắc anh sẽ nghĩ em điên lắm phải ko anh? Và cũng đáng đời cho em vì tự làm khổ mình, đúng thế ko anh? Anh đâu biết rằng em làm tất cả vì anh. Lúc đi mua đồ em luôn nghĩ mình mặc cái này sẽ được anh để ý nhưng ngược lại. Khi nghe tin anh đi nghĩa vụ, em khóc như 1 người điên bởi vì chỉ có người thân, bạn gái của anh mới khóc như thế nhưng em cũng ko biết tại sao nước mắt của em cứ tuôn hoài. Những ngày anh được về nghỉ phép em luôn ghi chép trong sổ tay, thật là ngớ ngẩn anh nhỉ! Em hứa là sẽ quên anh nhưng ko thể, càng lúc em càng nhớ. Hôm qua khi anh chở bạn gái của anh đi ngang qua nhà em, em ráng tỏ ra vui vẻ và tự khen 2 người thật là xứng đôi. Nhưng sau đêm đó em đã khóc rất nhiều. Em hi vọng anh sẽ hạnh phúc bên người mà anh thật sự yêu. Anh hãy ráng hạnh phúc nha anh bởi vì khi em thấy anh hạnh phúc thì em cũng sẽ được hạnh phúc lây. Và em xin chị hãy luôn ở bên anh, an ủi những lúc anh buồn, cô đơn. Đừng làm điều gì để cho anh thất vọng nha chị. Người duy nhất trong trái tim em, chỉ khi nào có ai đó đến và thật sự giống anh thì em sẽ quên anh. Còn bây giờ thì anh vẫn tồn tại trong trái tim em. Anh hãy ráng thực hiện nghĩa vụ tốt nha và nhanh chóng về, còn nhiều người chờ đợi anh lắm đó! Anh sống thật tốt nha!!! Dù gì đi nữa em vẫn chỉ yêu mình anh thôi!!!!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » anh đừng làm vậy với em
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: