welcome tinhocK1 website

Thursday, 18/04/2024, 8:16 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » điều em muốn nói
điều em muốn nói
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:22 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh...! Em đã có anh ....! Nhưng anh không thể cùng em ....! Em chỉ còn biết mãi mãi yêu anh âm thầm một mình. Anh đã có một người con gái khác trước em. Đến hôm nay em mới biết được tình cảm giữa anh và cô ấy đã gắn bó từ rất lâu. Hai người không thể quên nhau. Bây giờ giữa em và anh chỉ là một tình yêu đơn phương của em mà anh là người biết điều này hơn ai hết. Nhưng một điều em muốn nói với anh là em rất tự hào khi em đã yêu anh. Em sẽ ra đi vì em yêu anh. Em không muốn anh đau khổ. Em chỉ muốn anh mãi hạnh phúc bên người mà anh yêu. Em sẽ cố gắng làm tất cả vì anh nhưng em sẽ mãi khắc ghi hình bóng của anh trong em. Em cảm ơn anh nhiều lắm. Vì anh đã cho em một kỉ niệm đẹp về anh. Em biết sẽ chỉ có anh là người hiểu em nhất về hoàn cảnh, công việc và tất cả mọi thứ....Giờ đây trước mắt em đang có rất nhiều khó khăn mà em cần phải vượt qua, không biết liệu em có vượt qua được hay không nữa anh à. Và rồi cuộc đời này có buông tha em hãy không? Không biết đến bao giờ em mới có thể cùng một ai đó xây dựng hạnh phúc được. Và liệu có ai sẽ hiểu và thông cảm với em như anh không???...Trừ khi em nằm mơ rằng một ngày nào đó anh lại đến với em. Em sẽ chấp nhận tất cả cho dù lúc đó anh có như thế nào đi nữa ....Anh hãy yên tâm và sống hạnh phúc nhé. Dù bất cứ làm gì hay ở đâu em cũng luôn cầu nguyện cho anh. Em mãi yêu anh!!!. Tạm biệt anh!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » điều em muốn nói
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: