welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 6:18 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » lời anh nói...
lời anh nói...
loannguyen Date: Monday, 19/01/2009, 8:25 PM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Có những đêm em thổn thức một mình, đêm dài và cô đơn quá, xung quanh em mọi thứ đều im lặng, một chút gì gió giữa căn phòng trống lạnh lẽo nhưng em không sợ, em chỉ sợ sự cô đơn thôi. Và có lẽ em đang phải đối mặt với nó. Ước gì bây giờ có ai đó, một người yêu thương em, cho em vài lời an ủi động viên thì hay biết mấy. Cuộc sống không tình yêu nhiều lúc thật buồn tẻ!!! Tiếng chuông điện thoại báo tin nhắn reo lên, uể oải cầm chiếc điện thoại, em tự nhủ " Giờ này chắc chỉ có bé Phương thôi, nhỏ đó là chúa thức khuya, chắc giận hơn gì với anh bạn trai rồi đây". "Anh chào bé! bé ơi bé biết cái quan trọng nhất của một vòng tròn là gì không, chính là cái tâm đó, anh muốn bé làm cái tâm của vòng tròn để anh xoay mãi bên bé, một vòng tròn không có điểm đầu cũng chẳng có điểm cuối. Anh hi vọng anh và bé sẽ mãi như vòng tròn". Em hồi hộp, băn khoăn "anh có nhắn nhầm tin này cho ai không, em không quen anh". 10 phút sau tiếng chuông báo tin nhắn lại vang lên, em vội cầm lấy chiếc điện thoại: "Bé ơi, anh xin lỗi vì đã đường đột nhưng anh không lầm đâu, anh chắc chắn là em mà, chính em. Mặc dù trên thế giới này người nhiều như cát dưới biển nhưng với em, em là hạt cát đặc biệt, em không thể lẫn vào đâu được, em có biết bởi vì sao không? Bởi vì em có một nụ cười rất đẹp như thiên thần vậy, bé ơi". Em trả lời "Anh biết tôi chăng?". Chẳng những biết mà còn rất rõ về em cưng ạ, đêm nay chắc bé rất cô đơn phải không, chẳng cần biết anh là ai, anh sẽ là người giấu mặt cho đến khi em muốn anh phải lộ diện, chỉ thế này thôi, được bên em và nghe em nói, được cùng em chia sẻ những nỗi cô đơn trong lúc em buồn, chỉ thế thôi! Em có thích ngắm sao không? Anh đang hướng mình lên những ngôi sao sáng nhất, anh mong sẽ hái được nó xuống để tặng cho em, thiên thần ạ. Nào bây giờ ngồi đây, ra ngoài và cùng đếm sao với anh được không bé. Sao và anh sẽ là bạn của em, đừng buồn nhé!".
Một cảm giác ấm áp thổi nhẹ vào hồn em, như người vô thức em khẽ mở nhẹ cửa ra ngoài và ngước mình lên bầu trời....Một ngôi sao....Hai ngôi sao...thì ra cuộc đời này còn nhiều điều đẹp, đáng để ta quan tâm. Và cứ nhiều đêm như vậy, bằng những tin nhắn anh mang đến cho em những niềm vui nho nhỏ, thật nhẹ nhàng nhưng thật sâu lắng. Sau này khi em đã tìm gặp được anh, không như tưởng tượng của em nhưng đối với em, anh còn hơn thế nữa. ....và con tim em nó đã biết hát lời yêu thương !!!

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » lời anh nói...
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: