welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 8:21 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Tình yêu tuyệt vọng
Tình yêu tuyệt vọng
loannguyen Date: Wednesday, 11/02/2009, 8:50 AM | Message # 1
bạn cần cố gắn hơn
Nhóm: Users
Số bài đăng: 17
Trang thái: Offline
Anh!

Chưa bao giờ em có cảm giác này, một cú sốc quá lớn với em khiến em chao đảo, gục ngã, chơi vơi, em đã nhiều lần tha thứ cho anh nhưng chuyện này thật sự rất khó khăn để em có thể yên tâm yêu anh vì thế em chọn cách rời xa anh. Anh nói nguời ấy đã có em bé với anh nhưng do căn bệnh đã không giữ đuợc và giờ anh phải có trách nhiệm lo cho nguời đó. Anh! Em chỉ mới 20 tuổi đầu, mới chập chững bước vào yêu và anh là nguời đầu tiên em yêu với những cảm xúc chân thành nhất. Em yêu anh vì những phẩm chất tốt đẹp nơi con người anh, nhưng càng yêu thì bây giờ em càng nhận ra nỗi thất vọng càng lớn bóp nghẹt em trong một nỗi đau đớn đến xé lòng. Bây giờ không khí quanh em như một cái quan tài vô hình nhốt em trong đó khiến em ngộp thở. Ngực đau thắt, em có thể nói đuợc gì nữa đây? Sao anh có thể đối xử với em như thế chứ? Em biết anh luôn thật lòng với em thế nên giờ cả ba chúng ta mới đau khổ như thế này đây. Nhưng em không thể nào chấp nhận tình trạng này, em yêu anh nhưng em còn có lòng tự trọng của mình. Anh là người gây ra lỗi thì phải có trách nhiệm, em không nên níu kéo làm gì nữa, em sẽ rời xa anh mặc dù tim em không bao giờ cho phép em làm như thế. Em biết khi yêu thì mong cho người yêu mình hạnh phúc, em cầu mong anh hạnh phúc, còn em ai sẽ vì em đây? Đến bao giờ em mới quên được anh để tìm đến với một tình yêu khác cho lòng em quên đi nỗi đau này? Em không phải là nguời con gái cao thượng hy sinh tình yêu mình cho kẻ khác mà vì xa anh là cách tốt nhất cho em lúc này. Em suy nghĩ cho bản thân nhiều hơn là cho anh vì tình yêu cùng những ảo tưởng của em về anh tan như bong bóng xà phòng. Mất rồi ở lại bên nhau chi cho thêm khó khăn, dù bây giờ trong lòng em tràn đầy nỗi căm hận anh, là một cõi lòng tan nát chưa có định hướng gì cho mình nhưng tận trong thâm tâm, tận trong sâu thẳm tâm hồn em vẫn mong nguời em yêu sẽ hạnh phúc, và hãy là nguời đàn ông bản lĩnh để che chở cho nguời ấy. Điều cuối cùng em mong anh là hãy tránh xa em ra như vậy là anh mang lại hạnh phúc cho em rồi đó.

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Tình yêu tuyệt vọng
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: