welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 11:34 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Nếu một ngày mai không đến (nh vẫn cứ ước mơ anh vẫn cứ tin vào lời hứa anh vẫn)
Nếu một ngày mai không đến
thanhlong Date: Sunday, 28/09/2008, 4:05 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Nếu một ngày mai không đến… Anh vẫn cứ ước mơ anh vẫn cứ tin vào lời hứa anh vẫn cứ tin vào những lời ước hẹn anh vẫn có những nỗi đau để đi tìm sự hoàn thiện mình anh vẫn có những sai lầm để mà “ngã ở đâu đứng lên ở đó” anh vẫn còn những người bạn thật sự…

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ có những ước mơ của đôi ta sẽ vẫn chỉ là ước mơ dù cho anh có nỗ lực đến đâu nhưng nhờ có nó mà ta mạnh mẽ hơn, yêu cuộc sống hơn, biết cố gắng từng ngày. Và nhiều hơn thế là 2 ta đã biết phấn đấu hết mình!

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ có những lời hứa cũng vẫn chỉ là lời hứa dù anh có mãi chờ đợi bởi nguời hứa đã quên không thực hiện. Nhưng nhờ có nó, em ạ! Anh biết hi vọng và mong chờ. Biết rằng anh đã từng được quan tâm và yêu thương.

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ có những ước hẹn cũng sẽ chỉ là ước hẹn nếu một mai một người đã bỏ đi, nhưng nhờ có nó anh đã có những giây phút thật sự tuyệt vời.

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ có những nỗi đau vẫn mãi là nỗi đau một khi anh không thể thoát khỏi chúng, nhưng nhờ có nó anh đã trưởng thành hơn.

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ có những sai lầm sẽ mãi là sai lầm mà anh đau khổ khi nhận ra mình sai lầm. Nhưng nhờ có nó bỗng giật mình: điều sai lầm duy nhất của anh là phủ nhận những gì trái tim anh thật sự cảm nhận. Ừh, sai lầm của anh vẫn chính là anh.

Nếu một ngày mai không đến… Anh vẫn sẽ nhớ lần tình cờ gặp nhau. Vì điều đơn giản chỉ biết mặt nhau hay thậm chí chẳng để ý tới, nhưng nhờ có nó anh chợt nhận ra: vô tình gặp nhau ba lần đó là nhân duyên. Và anh đã yêu em trong một lần vô tình như thế mà chẳng cần đến 3 lần!

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ có EM vẫn luôn chỉ là một của thế giới nhưng mãi mãi là cả thế giới của ANH và nhờ có EM mà ANH đã có một tình yêu. Tình yêu của anh là mãi mãi em ạ! Điều giản dị trong anh khi có em hay mất em mãi gói tròn trong nỗi nhớ!

Nếu một ngày mai không đến… Sẽ vẫn còn những cuộc tìm kiếm của anh và em. Điều đơn giản chỉ là tìm kiếm! Nhưng anh sẽ bất chợt nhận ra ta đã để lạc mất nhau rồi! Giữa biển người, em ơi… Khi nào ta mới tìm lại được nhau?

Nếu một ngày mai không đến… Anh vẫn cứ ước mơ; anh vẫn cứ tin vào lời hứa; anh vẫn cứ tin vào những lời ước hẹn; anh vẫn có những nỗi đau để đi tìm sự hoàn thiện mình; anh vẫn có những sai lầm để mà “ngã ở đâu đứng lên ở đó”; anh vẫn còn những người bạn thật sự…

Và bên anh sẽ vẫn còn một tình yêu dành cho em. Có thể nào sai khác được đâu em?

Forum » giới tính tuổi teen » quà tặng cuộc sống » Nếu một ngày mai không đến (nh vẫn cứ ước mơ anh vẫn cứ tin vào lời hứa anh vẫn)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: