welcome tinhocK1 website

Friday, 26/04/2024, 5:27 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Người bạn đời của bạn sẽ thế nào ?
Người bạn đời của bạn sẽ thế nào ?
sd Date: Thursday, 06/08/2009, 11:46 PM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Ban đêm bạn sợ đến nơi nào nhất dưới đây ? Dựa theo trực giác của mình, hãy chọn một đáp án !

A. Nhà xác

B. Mồ mả

C. Phòng mổ

D. Vùng hoang vu

Kết quả:

Đáp án A: Bạn đời. Bạn là người may mắn và khá hạnh phúc, cho dù tình yêu, hôn nhân của bạn không lãng mạn, nồng nhiệt, nhưng người bạn đời luôn sát cánh bên bạn. Bạn hạnh phúc vì luôn có được sự lý giải, bao dung và tin tưởng từ anh ấy. Chính sự chân thành, kiên trì và trân trọng của hai người sẽ giúp các bạn luôn sát cánh bên nhau.

Đáp án B:
Đối thủ. Chắc bạn sẽ ngạc nhiên vì người bạn đời của bạn làm sao có thể là đối thủ cạnh tranh ? Người này luôn tranh đấu với bạn nhưng lại là động lực thúc đẩy bạn, chứng kiến sự huy hoàng và thất bại của bạn. Khi bạn thành công hay thất bại anh ấy đều ở bên cạnh. Không có một người nào có thể thay thế đối thủ cạnh tranh này đâu, vì thế hãy trân trọng đối phương. Người ấy là “thù ” của bạn nhưng cũng là “quý nhân ” của bạn đấy.

Đáp án C:
Tri kỉ. May mắn nhất trong cuộc đời bạn là có được sự thông cảm và lý giải của bạn bè. Cho dù hai người không bên cạnh nhau mỗi ngày, nhưng khi bạn cảm thấy mệt mỏi, anh ấy đều giúp đỡ và hương dẫn bạn; khi người khác không hiểu bạn, anh ấy lại chính là người luôn ủng hộ và khích lệ bạn. Mặc dù không mạnh liệt đến nỗi cùng sống cùng chết, nhưng vẫn có thể làm một đôi hoạn nạn có nhau. Hãy biết trân trọng anh ấy và nói lời cảm ơn nhé, như vậy tình cảm của bạn mới bền chặt mãi mãi.

Đáp án D: Tự mình. Bạn chỉ tin chính bản thân mình, không cần người khác bên cạnh. Bạn có cá tính độc lập, cái tôi lớn. Khi gặp khó khăn bạn cũng không cầu xin người khác vì sợ đó là việc mất mặt, bạn thà nỗ lực hết sức mình để giải quyết việc chứ không muốn người khác thương xót. Điều này cũng đáng tán thưởng và học tập, nhưng nếu cố chấp mãi sẽ làm bạn cô đơn một mình. Đôi khi nhờ sự giúp đỡ của người khác không phải là việc mất mặt chỉ cần bạn luôn biết ơn họ.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Người bạn đời của bạn sẽ thế nào ?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: