welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 4:29 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Có thể bạn sẽ trải qua mấy cuộc tình ?
Có thể bạn sẽ trải qua mấy cuộc tình ?
sd Date: Saturday, 30/05/2009, 0:59 AM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Nếu có người yêu, bạn thích làm việc gì nhất dưới đây ?

A. Cùng tản bộ trên bãi biển

B. Cùng nhau dạo phố mua đồ

C. Cùng nhau đi uống trà

D. Cùng nhau chuyện trò hoặc xem phim

Kết quả:

Đáp án A: Có thể bạn sẽ chỉ trải qua dưới hai cuộc tình. Bạn là người trọng tình cảm và trân trọng cảm giác của hai bên, cho nên bạn sẽ không chủ động phản bội. Nếu tiến tới được hôn nhân thì cả hai sẽ hạnh phúc đến già. Nhưng bạn không đón nhận được sự phản bồi của người yêu; một khi anh ấy có lỗi, bạn liền buông thả mình, thậm chí coi thường mạng sống dẫn đến tự sát.

Đáp án B: Cuộc tình mà bạn trải qua ngay cả bản thân mình cũng không đếm được. Bạn rất tùy tiện, thích kết giao với người khác giới, thường nhìn thẳng vào mắt họ khi cả hai bên nhau. Chỉ cần bạn thấy hơi chướng mắt vấn đề gì là liền cắt đứt, vì thế từ trước tới nay chưa có mối tình nào làm bạn ấn tượng thật sự.

Đáp án C: Bạn có thể trải qua từ 3-5 cuộc tình. Bạn không quen tâm sự với người khác giới, ngay cả với người yêu mình cũng vậy. Người khác rất khó nắm bắt cảm giác và suy nghĩ của bạn bởi bạn luôn trong cảm giác bất an. Chính vì thế một khi phát sinh hiểu lầm, bạn lại không muốn giải thích tâm sự nên đối phương cũng giận dữ bỏ đi.

Đáp án D: Có thể bạn sẽ trải qua trên 5 cuộc tình. Bạn thích vênh mặt hất hàm sai khiến, nhưng lại không quan tâm đến cảm giác của anh ấy; chỉ sau khi mất anh ấy bạn mới tỉnh ngộ, nhưng lúc này đối phương cũng không cho bạn cơ hội nữa.

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Có thể bạn sẽ trải qua mấy cuộc tình ?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: