welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 3:24 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: sd  
Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Điều gì khiến bạn và người ấy chia tay?
Điều gì khiến bạn và người ấy chia tay?
sd Date: Wednesday, 01/07/2009, 0:35 AM | Message # 1
cảm ơn bạn đã cố gắn
Nhóm: mod forum
Số bài đăng: 62
Trang thái: Offline
Nguyên nhân nào khiến bạn buộc phải chia tay người ấy ?

A. Cảm thấy đối phương không còn sức hấp dẫn đối với mình

B. Tính cách và quan điểm hoàn toàn khác nhau

C. Vấn đề kinh tế

D. Đối phương có người khác

Kết quả:

Đáp án A:
Nếu người yêu không còn đủ sức hấp dẫn, bạn sẽ chọn cách rời xa. Chính tính cách xoi mói và dễ thay đổi làm bạn khó điều chỉnh thế giới tình cảm. Nếu bạn đợi đến lúc có một ai đó thích hợp xuất hiện mới yêu, bạn rất dễ lao vào vòng xoáy tình cảm. Điều kiện của bản thân quá tốt sẽ làm bạn khó tìm thấy một nửa của chính mình.

Đáp án B:
Quá lí tính là nguyên nhân khiến bạn thay đổi. Bạn có đủ lí do khiến đối phương câm như thóc, khi tình tình cảm không được hòa hợp, bạn luôn tìm ra mọi lí do, đặc biệt là tính cách không hợp nhau để chia tay. Chỉ có đối phương biết phục tùng theo ý kiến và không phản bác lại bạn mới mong níu kéo tình yêu. surprised

Đáp án C:
Công việc của bạn quá căng thẳng, không chịu được sức ép ấy cũng là nguyên nhân bạn thay lòng đổi da. Khi bạn không thỏa mãn với cuộc sống thường oán trách người bạn đời của mình, cho rằng đối phương không thể chia sẻ một phần trách nhiệm. Bạn nên chú ý đến điều kiện và năng lực kinh tế của đối phương, như thế họ mới đem đến cho bạn cảm giác an toàn, chia sẻ nỗi buồn của bạn và có thể cùng bạn đi hết chặng đường còn lại. smile

Đáp án D: Bạn tự hiểu bản thân mình không có cách để níu kéo anh ấy nên mới lặng lẽ rút lui, phần nhiều là do đối phương bỏ rơi bạn. Bạn nên nhìn nhận và phân biệt sự thật giả trong tình yêu, như thế mới dũng cảm để yêu và xử lý các vấn đề tình cảm. tongue

Forum » giới tính tuổi teen » Nhật ký online » Điều gì khiến bạn và người ấy chia tay?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: