welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 6:53 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » nội quy » Giữa ngã ba đường, em đã không chọn anh
Giữa ngã ba đường, em đã không chọn anh
quocdat11 Date: Saturday, 06/09/2008, 3:31 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

kể từ lúc nói chuyện với em có lẽ anh đã biết rằng em đã có quyết định của riêng em và anh biết em đã không thuộc về anh em nhỉ?
em yêu xin hãy để anh gọi em như thế một lần nữa và mãi mãi cũng thế
có lẽ anh đã sai
khi em nói quyết d8ịnh của em cho anh nghe có lẽ anh đã sai khi nói "em quyết định đi,tùy em" có lẽ đó là sai lầm lớn nhất của anh
anh tin em có đủ sáng suốt để lựa chọn và rồi thế nhưng....
chắc em đã suy nghĩ thật nhiều.....và rồi.....
em biết không từ khi biết được quyết định của em anh đã cố gắng vui khi gặp em và rồi khi về nha anh rầt buồn đã mấy hôm nay anh không thể nào ngủ được
anh biết em đã suy nghĩ rất nhiều rồi mới đưa ra được sự lựa chọn là anh làm người đứng ngoài em có biết rằng anh rất đau không nhưng nỗi đau của anh sẽ không thể nào bằng được nổi đau của em đâu phai không em yêu

thì thôi em hãy đi con đường em chọn
nếu em đã chọn được con đường của riêng mình rùi thì hãy đi trên con đường đó đi
đã 1 năm rưỡi trôi qua thế mà hình bóng cũ vẫn còn hiện diện trong tâm trí của em và giờ đây sau khi gặp lại nó còn to lớn hơn những gì em đang có ở hiện tại có lẽ tình yêu hiện tai sẽ không như tình yêu của em trong quá khứ
em sẽ không biết quý trọng tình cảm của anh giành cho em trong hiện tại
khi em quay về quá khứ thì đến lúc nào đó em mới biết quý trọng hiện tai

thì thôi em cứ làm gì em thấy vui đi rùi đến 1 lúc nào đó em sẽ nhận ra tât cả rằng tât cả
hãy vui lên nhé em yêu
anh chỉ muốn thấy em được vui thôi,em làm sao cũng được miễn sao là em được vui
con đường em đi đã không có anh thì anh đành phải chấp nhận nó và xem lại chính bản thân của mình xem xem tình cảm của mình giành cho em đến bao lâu,hay là đến suốt đời vẫn không thể quên
anh mong chờ em quay lai
dẫu có gì xảy ra với em thi em hãy nhớ ở nơi này luôn có anh quan tâm và mong nhớ đến em vẫn còn 1 tình yêu đang cháy mãnh liệt trong tim của anh
nếu con đường em chon có quá nhiều chông gai hay cay đắng hãy mạnh dạn quay trở lại với anh nhe em yêu
dẫu ở nơi nào anh cũng mãi chờ em
anh yêu em rất nhiều

thanhthanh119 Date: Thursday, 25/09/2008, 7:11 PM | Message # 2
Nhóm: Removed

Quote (quocdat11)
dẫu có gì xảy ra với em thi em hãy nhớ ở nơi này luôn có anh quan tâm và mong nhớ đến em vẫn còn 1 tình yêu đang cháy mãnh liệt trong tim của anh
nếu con đường em chon có quá nhiều chông gai hay cay đắng hãy mạnh dạn quay trở lại với anh nhe em yêu
dẫu ở nơi nào anh cũng mãi chờ em

Forum » giới tính tuổi teen » nội quy » Giữa ngã ba đường, em đã không chọn anh
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: