welcome tinhocK1 website

Friday, 26/04/2024, 5:18 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Liệu tôi có bị cô ấy bỏ bùa ?
Liệu tôi có bị cô ấy bỏ bùa ?
quocdat11 Date: Saturday, 27/09/2008, 3:16 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Tôi là một chàng trai 27 tuổi và đang ở trong những năm tháng tươi đẹp nhất của cuộc đời. Thế nhưng những gì đang xảy ra với bản thân khiến tôi rất hoảng sợ và lo lắng…
Chuyện của tôi xảy ra bắt đầu từ khi tôi tốt nghiệp trường Y. Biết xin việc làm tại thành phố là rất khó khăn khi nên tôi đã xung phong lên làm tại một bệnh viện thuộc một tỉnh miền núi phía Bắc. Mặc dù tại nơi này, cuộc sống rất khó khăn thiếu thốn song con người cũng thật ấm áp, nồng hậu. Tôi cũng đã dần quen và yêu thích cuộc sống cùng những con người nơi đây.
Trong một lần cấp cứu cho bệnh nhân, tôi đã quen một cô gái Thái xinh đẹp có đôi mắt biết nói và làn da trắng mịn màng. Em vào viện để chăm mẹ em bị ốm nặng. Sau khi biết tình cảnh của em, tôi đã cố gắng hết sức để cứu chữa và giúp mẹ em lành bệnh. Khỏi phải nói là em đã vui mừng và cảm động đến mức nào. Rồi chúng tôi dần trở nên thân thiết và yêu nhau từ lúc nào không biết. Tình yêu của chúng tôi rất mãnh liệt và nồng nàn. Chúng tôi bên nhau mỗi ngày và em cũng đã trao cho tôi tất cả. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào tình yêu em dành cho tôi. Tôi cũng đã tính chuyện khi Tết đến sẽ đưa em về giới thiệu bố mẹ và gia đình.

Nhưng mọi chuyện xảy ra đã không như những gì tôi dự tính… Trong một lần đi công tác xa về vì nhớ em và cũng vì muốn bất ngờ tôi đã ghé vào nhà em mà không báo trước. Và tôi đã vô cùng bàng hoàng trước những gì mình chứng kiến… Đó là hình ảnh em và một người đàn ông khác đang tình tự với nhau... Quá đau khổ và thất vọng tôi đã quay người đi khỏi nhà em mặc cho em chạy theo van xin. Sau đó em có đến tìm tôi và giải thích rằng đó là người tình cũ của em và họ chỉ tình cờ gặp nhau thôi. Đến lúc ấy thì tôi biết em đã nói dối và lừa dối tôi bao lâu nay. Bởi trước đây cũng có người quen của tôi nói rằng hay nhìn thấy em đi chơi với người này, người khác nhưng vì quá tin em mà tôi đã bác bỏ mọi điều.
Tôi đã nói lời chia tay với em và thật lạ là em không hề níu kéo gì tôi cả . Em chỉ nói một câu rằng: “Anh không dễ dàng bỏ tôi thế đâu. Thế nào cũng có ngày anh phải quay lại tìm tôi cho mà xem”. Tôi tưởng em hằn học mà nói thế nên cũng chẳng để ý gì.
Sau đó vì thất vọng về chuyện tình cảm và cũng vì bố mẹ giục tôi trở về quê để gần gũi gia đình nên tôi cũng xin thôi việc và trở về quê nhà. Thật lòng là tôi đã hoàn toàn quên được người con gái đó và không hề có ý định quay lại với cô ấy nữa thậm chí tôi cũng đã ưng một người con gái gần nhà rồi. Vậy mà không hiểu sao hơn một tháng nay ruột gan tôi lúc nào cũng nóng như có lửa thiêu đốt bên trong, tôi hầu như lúc nào cũng chỉ muốn bỏ nhà để đến với cô gái Thái đó. Tôi cảm giác cứ như có một thứ ma lực nào đó khiến tôi không thế yên ổn và cứ muốn chạy đến với cô ấy. Không biết đã bao lần tôi xách túi ra đi rồi và cũng bấy nhiêu lần tôi không thể đi được vì những giọt nước mắt cầu xin của mẹ bởi mẹ sợ tôi lên đó sẽ không có đường về.Tôi lo lắng vô cùng và không biết tại sao nữa. Tôi còn nghe nói người dân tộc hay bỏ bùa cho người họ yêu để họ không bao giờ rời xa mình. Tôi không biết điều đó có đúng hay không ? Liệu tôi có bị cô ấy bỏ bùa hay không? Và tôi phải làm gì để thoát ra khỏi tình trạng tồi tệ này? Rất mong anh chị giúp đỡ . Tôi xin cảm ơn.

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Liệu tôi có bị cô ấy bỏ bùa ?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: