welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 11:02 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Cái gi sẽ tạo nên sư quên lãng
Cái gi sẽ tạo nên sư quên lãng
quocdat11 Date: Saturday, 27/09/2008, 4:18 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Khi một cánh cửa hạnh phúc này đóng lại thì sẽ có một cánh cửa hạnh phúc khác mở ra nhưng tại sao tôi chỉ luôn nhìn về cánh cửa đã đóng mà không hề nhận ra cánh cửa đang mở kia ?

Tôi cứ nghĩ rằng mỗi ngày sẽ là một niềm vui,thật ra không phải vậy buồn chồng chất.Cứ mỗi ngày trôi qua tôi luôn nghĩ......nghĩ chỉ một điều mà hầu như ngày nào tôi cũng nghĩ.Chỉ là một câu hỏi nhưng không bao giờ tôi có được câu trả lời....Đó là tại sao người ấy lại ra đi ???Dẫu biết rằng trái tim vẫn phải tiếp tục đập đều đặn không vì một khoảng trống mơ hồ đang hiện hữu trong nó mà vì niềm tin ở trong nó. Em có nhớ ban đầu khi yêu nhau anh đã hạnh phúc thật nhiều,thế thì vì sao em lại ra đi ? Anh thật sự rất yêu em và anh không thể hiểu được rằng vì sao em lại ra đi ?

Đã có biết bao kỷ niệm khi chúng mình ở bên nhau,ngày đó em đã từng nói rằng em sẽ mãi yêu và bên anh không bao giờ xa.vậy thì tại sao em lại không làm như lời Em đã nói với anh.em có còn nhớ thời gian đầu khi chúng mình yêu nhau khoảng thời gian ấy với anh thật đẹp em biết không ?

giờ đây khi em ra đi rồi anh chỉ muốn nói với em rằng.Suốt cuộc đời này anh sẽ mãi yêu em sẽ mãi chờ em quay trở về với anh..Hi vọng rằng em sẽ đọc được những dòng tâm sự này của anh.Lúc ấy anh mong em hiểu rằng anh thật sự rất nhớ và yêu em.Mong rằng em sẽ quay bên anh.Nếu em còn nhớ tới ngày 1/4 thì hãy quay về với anh nhé

Thật sư anh rất yêu em.Và em biết không?Ngày mai sẽ tạo nên sư quên lãng đó là điều chắc chắn và chúng ta sẽ không có cơ hội thư hai để làm lại tất cả mọi viêc.Biết đâu môt ngày nào ấy em sẽ hối hận vì đã không ở bên anh.Vây nên anh mong em hãy quay về khi anh còn yêu em.Em ra đi đã để lại một nỗi đau quá lớn đối với anh

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Cái gi sẽ tạo nên sư quên lãng
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: