welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 3:22 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Em ghen anh có biết không???
Em ghen anh có biết không???
loveloan Date: Friday, 10/10/2008, 3:18 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

anh yêu,
Có bao giờ anh chợt nghĩ rồi có lúc mình xa nhau..có bao giờ anh nghĩ rồi có lúc em trong vòng tay người khác..
em bối rối quá vì tình yêu anh dành cho em co gì dó ...mà với sự nhạy cảm của phụ nữ em cảm thấy lo ngại...em sợ rồi mình sẽ thay đổi vì anh thật sự không wan tâm đến suy nghĩ của em...anh tin em hay anh tự tin vào chính anh?anh tin em ko thay đổi sao..?

Em cũng như bao người khác,,cũng có phút yếu lòng..anh bỏ qua hay tin rằng ko có?!!Em yêu anh..nhưng đó đâu phải là tất cả...xung quanh em và anh có biết bao cám dỗ...những giây phút em yếu lòng anh ở đâu?khi em buồn ..khi em gục lên vai người khác mà khóc...anh ở đâu???Anh ở đâu để giờ em phải phân vân với tình cảm của chính em?!!

Khi em nghi ngờ anh..khi em thắc mắc..sao anh không giải thích..khi em phân vân sao anh không giữ em lại ..
anh yêu
Giờ em vẫn ao ước anh đến bên em..ôm em vào lòng để em biết mình còn có anh..dể trái tim em không lạc hướng..để hình bóng anh là duy nhất trong trái tim em..
Anh ở đâu khi đêm thứ 7 của tình nhân em ko tìm được anh?anh ở đâu để trái tim em đau nhói khi ngồi bên người khác... anh ở đâu??
Em ghen anh biết không???

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Em ghen anh có biết không???
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: