welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 0:18 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Ko Có Gì Là Mãi Mãi!
Ko Có Gì Là Mãi Mãi!
loveloan Date: Friday, 31/10/2008, 8:39 AM | Message # 1
Nhóm: Removed

Sẽ lặng lẽ khi em bước trên đường…

Sẽ đơn côi khi nhìn ai đó tay trong tay….

Sẽ là những lúc buồn lặng câm khóc 1 mình…..

Sẽ chẳng là ngượng nghịu khi nhìn mắt ai đó ấm áp…

Uh! có lẽ sẽ mãi chỉ là con số không….Bình thản…lạnh lẽo….trống rỗng…

Sẽ là đôi mắt vô hồn….

Sẽ là nụ cười chớm tắt…

Sẽ là rất nhạt trong những cây kẹo…

Sẽ là như thế khi không còn ai….

Tôi biết cách làm cho người khác yêu mình ít hơn,ít hơn….Thậm chí là hết yêu mình ngay tức thì vào lúc đó….Nhưng chẳng bao h biết cách tự làm cho bản thân mình yêu bớt đi đâu….Không bao h đâu….
Tôi từng nghĩ yêu đến khi bản thân cười là đủ.Nhưng tôi sợ,sợ lắm.Lỡ chỉ mình tôi cười một mình thì sao?Lỡ rằng tôi yêu người đó nhiều hơn ngược lại thì sao?
Hai trái tim đập ko cùng nhịp một thời gian quá lâu sẽ cảm giác mỏi mệt. Không thể gắng gượng. Một trong hai - và có thể hai trong hai chúng nó - sẽ tự tìm một nhịp mới mà hoà vào, tan vào…

Nên tôi tự dặn bản thân mình hãy yêu ít thôi,vì có mấy ai quay về lo lắng và gạt nước mắt cho người mình vừa bóp nát yêu thương bao giờ?
….
Hãy để người ấy đi,nếu người ấy muốn…chẳng có tình iu nào mãnh liệt và nồng cháy theo thời gian.Giữ 1 người trong trái tim hok có hình bóng mình cũng để làm j?Phải chăng ta đã tiếc công sức gắn bó với tình cảm trong vô vọng từng ấy thời gian?Uh,có thể lắm.Có thể lắm khi gắn bó với loại tình cảm ấy quá lâu,người ta cảm thấy mình yếu đuối…Nhưng Have we held each other for a quite while??? Buông nhau ra là điểu phải làm……Phải làm dù tim mình có những vết nứt rất to…

Hạnh phúc ngọt ngào như viên kẹo, và tan ra như vậy. Tôi một mình, trong căn phòng nhỏ sáng ***a , với ánh đèn vàng.Nhưng giấc ngủ không còn bình yên….

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Ko Có Gì Là Mãi Mãi!
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: