welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 2:44 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum moderator: quocdat11  
Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Em đã yêu anh chưa?
Em đã yêu anh chưa?
maimaichiyeuminhanh Date: Friday, 28/11/2008, 2:42 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Mấy ngày hôm nay em suy nghĩ nhiều lắm a ạ! Nghĩ nhiều về những việc em đã làm, như thế có tàn nhẫn, có phũ phàng quá không a?
Em không tâm sự được với ai, dù em có rất nhiều bạn, người em có thể kể mọi chuyện là anh thì lại càng không thể tâm sự được chuyện này, vì đó là chuyện về anh.
Em muốn viết blog, nhưng 360! có nhiều bạn của em quá, có cả anh nữa, em không muốn mọi người biết cảm xúc của em, giấu lòng đi là tốt nhất, vì thế em tìm đến chuyentinh.
Anh ạh, lâu lắm rồi mới có người nghiêm túc với em như anh
.Lâu lắm rồi mới có người tặng em những bài thơ.
Lâu lắm rồi đọc tin nhắn của một người khác giới em mới thấy nao nao lòng.
Lâu lắm rồi em không đi chơi cùng ai vào tối thứ 7.
Lâu lắm rồi em mới lại phải suy nghĩ về tình yêu, về sự lựa chọn.
Em nhắn tin cho anh những suy nghĩ thật của em, viết xong tin nhắn em gửi đi 1 cách dễ dàng không suy nghĩ.Nhưng đọc reply của anh, em lại ước là mình chưa hề gửi cái đi nhắn đó.
Em, cả ngày chủ nhật ngồi nhìn blast của anh, xem lại những comment của anh với bạn bè và em thấy mình có lỗi khi anh để dòng blast "......."
Em, biết là anh sẽ làm như những gì anh nói, không gặp em trong 1 tuần tới, nhưng em ra vào vẫn nhìn vào điện thoại, hy vọng có tin nhắn của anh.
Em biết là anh mệt mỏi lắm, mệt mỏi vì công việc, mệt mỏi vì em.
Nhưng em cần thời gian anh ạ, thời gian để 1 con nhóc dở hơi như em suy nghĩ thật chín chắn, thời gian để kiểm tra lại cảm xúc của chính mình, thời gian để em trả lời câu hỏi của chính em " Em đã yêu anh chưa?"

Forum » giới tính tuổi teen » tâm sự tình yêu » Em đã yêu anh chưa?
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: