welcome tinhocK1 website

Thursday, 25/04/2024, 3:02 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Em là người trong trái tim tôi
Em là người trong trái tim tôi
quocdat11 Date: Saturday, 18/10/2008, 2:31 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Em à!Có lẽ đây là lần đầu tiên anh viết thư cho em, cũng chẳng biết nói như thế nào nữa, vì em cũng biết anh ăn nói và viết văn giở mà !
Trời bây giờ đã khuya, và anh cũng đã cảm nhận được chút hơi lạnh từ cửa sổ vào. em có biết lúc này anh nghĩ gì không ? thật lòng chỉ muốn được có em ở bên cạnh, được ôm lấy em vào lòng mà thôi .Anh biết rằng đó chỉ là những ước muốn nhỏ nhoi trong tình cảm của anh dành cho em thôi . Từ cái ngày gặp em ,anh đã không một lúc nào không nghĩ đến em, anh cũng thầm gọi tên em. Em sẽ chẳng bao giờ biết được anh nghĩ thế nào về em, về một tình yêu tha thiết và mong đợi . Anh biết rằng xung quanh em và chính trong trái tim em đã có người khác cùng với những lời hứa tốt lành .
Còn anh, anh là gì?Anh là con chim lạc loài giữa mùa Đông lạnh giá. là chàng trai ngơ ngác giữa dòng đời trôi nổi .Là áng mây u ám thoảng nhẹ qua bầu trời đời em.Anh là gì ư? Không, anh chẳng là gì cả.
Anh không biết giải thích và lý giải như thế nào , định mệnh nào đã xô đẩy để anh quen được em, và để rồi trái tim anh biết nhung nhớ mỗi ngày về em.Uoc gi em co the danh tinh cam cho anh ,dù chỉ một chút thôi anh cũng cảm thấy hạnh phúc lắm rồi . Giữa dòng đời ba^t' co^ng ngày nào anh cũng phải nghĩ biết bao nhiêu chuyện, nhưng chỉ có khi ở bên cạnh em,anh thật sự thoải mái và hạnh phúc biết chừng nào, bên em anh không hề lo nghĩ bất cứ chuyện gì vì ở bên cạnh em anh thấy là quá đủ rồi.
Anh biết rằng trong lòng em bây giờ không có anh, vì trong trái tim em vẫn còn hình bóng của người ấy. Anh biết anh chang là gì trong con tim nhỏ bẻ của em cả.
Giờ này em đang làm gì, có lúc nào em tạm ngưng dòng đời mê mãi và vui vẻ của mình, chỉ một phút thôi, để nghĩ về anh không? Còn anh , anh đã cố quên, có lấp đi hình ảnh em trong tâm trí anh, cố xóa đi gương mặt dịu hiền của em,vi` nhung~ luc' em khong tin nhung~ lo*i` anh noi', do' la` nhung~ su*. that. nhung~ lo*i` that long` trong trai tim anh(anh da~ noi' : Anh va` nguoi a^y' khong co' gi`,nhung em kho^ng tin).Nhưng giá mà có thể được!em vẫn ở đây, gần gũi mà lại xa xôi biết chừng nào. Anh đã dấu đi tất cả về em, nhưng lại không thể dấu được lòng mình. Sự thật anh ra^t' ye^u em.
Cũng như mọi đêm ,anh lại đừng ngoài hành lang mo^t. mi`nh và nghĩ về em. Những cơn gió cứ lùa vào lòng anh những cái lạnh buốt, thấm thía nỗi cô đơn .Dù sao cũng cảm ơn em , cảm ơn Tình yêu đã cho anh biết nhung nhớ, xao xuyến đau khổ và hy vọng dù chỉ riêng anh với lòng mình . Giờ đây nhìn lên bầu trời anh muốn nói rằng, anh ye^u em(K. Hoa` a`)...bây giờ và mãi mãi .

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Em là người trong trái tim tôi
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: