welcome tinhocK1 website

Saturday, 20/04/2024, 10:32 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh Ở ĐÂu Khi Em CẦn Anh??
Anh Ở ĐÂu Khi Em CẦn Anh??
quocdat11 Date: Monday, 20/10/2008, 3:45 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Có fải anh đã từng nói anh luôn bên em mỗi khi em cần ? Có fải anh đã từng nói anh ko bao giờ bỏ em lại một mình ?? Mà sao... bây giờ .... em cần anh.... anh lại ko đến ??
Em ngồi đó, như một con khùng . Gọi anh, níu kéo anh từ trong cơn mơ; mà sao những gì anh nói chỉ là : "Anh đi ngủ đó, bye vợ". Em trách anh thì anh lại nói sao em ko chịu hiểu cho anh? Sao em ko thông cảm cho anh? Vậy anh có biết em nghĩ gì ko? Anh có biết tâm trạng của em như thế nào ? ... Tại sao anh ko nghĩ lại, lúc em bệnh hoặc dù em có buồn ngủ đến mấy, em vẫn ráng thức để nói chuyện với anh... mà sao... anh thì hoàn toàn ngược lại ??
Tình yêu nào dù đẹp đến đâu rồi thì cũng sẽ đến lúc buồn chán . Sẽ có một thời điểm mà hai người sẽ bắt đầu nhận ra những khuyết điểm của nhau thay vì những ưu điềm khi mới yêu. Và rồi những cuộc đối thoại sẽ ngắn gọn hơn và có nhiều khoảnh khắc cho sự im lặng hơn.
Có lẻ ... có lẻ ... tình yêu của mình cũng đã đến giai đoạn đó ... với tình trạng như thế này, em ko nghĩ rằng hai ta có thể vượt wa đc... Nhưng dù sao thì cũng cám ơn anh về một cuộc tình đẹp, anh nhé !!
Hy vọng những cơn giận của anh sẽ có một người khác xoa dịu . Em thì ko đủ sức để làm khơi dậy tình yêu của chúng mình . Nên em ... sẽ ko bao giờ làm cho anh khó xử nữa đâu ...

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Anh Ở ĐÂu Khi Em CẦn Anh??
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: