welcome tinhocK1 website

Friday, 19/04/2024, 12:22 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Chỉ vì anh quá yêu em
Chỉ vì anh quá yêu em
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:19 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

anh biết :
Trái tim em sẽ chẳng bao giờ yêu anh đâu.... mặc dù biết là vậy, nhưng anh vẫn cố làm những gì có thể, chỉ mong với tới được 1 niềm hi vọng, dù là nhỏ nhoi, rằng trái tim ai kia rồi sẽ có lúc nghĩ lại, và....... có lẽ anh đã lầm, anh kô nhận ra được rằng đối với anh, em chỉ coi là bạn.....mà chẳng biết là anh kô nhận ra được hay chính anh kô muốn nhận ra nữa, đâu ai cũng có thể chấp nhận dễ dàng 1 điều làm mình tổn thương cơ chứ .
Anh đã suy nghĩ rất nhiều, đã cố quên, nhưng hình như là hơi khó, khó có thể đưa tâm trí anh rời bước khỏi bóng hình của em, dù vẫn biết, nghĩ tới em chỉ làm anh thêm buồn mà thôi. Anh luôn mong mình có thể nhanh chóng quên đi được chuyện này, để mà tiếp tục vui ve như chẳng có gì xảy ra, nhưng mong muốn luôn trái với thực tại, chẳng những k thể quên được mà ngược lại, anh luôn nghĩ đến nó, với đầy những câu hỏi tại sao..... những câu hỏi chưa bao giờ đến gặp được câu trả lời.
Cái ý nghĩ người mình yêu sẽ chẳng bao giờ yêu mình đã đưa anh vào cái cảm giác nặng trĩu của con tim, 1 cảm giác mà anh chưa bao giờ trải qua, và bây giờ anh chỉ muốn nó k bao giờ có đối với anh. Cảm giác này làm anh nhớ tới em nhiều hơn, hay chính do nhớ tới em mà anh có cảm giác này, k biết nữa, chỉ biết hình ảnh của em vẫn còn khắc rất sâu trong trái tim anh.
Anh biết, khi đọc những dòng này, em chỉ mong anh đừng buồn, và hãy cố quên em đi, nhưng em có nghĩ rằng những người yêu đơn phương đã bao giờ hết buồn ? , cũng như anh vậy, nói k buồn sẽ là k thật, nhưng anh vẫn muốn nói lên điều đó, để chứng tỏ rằng rồi có lúc mình sẽ quên được thôi, và cố để tỏ ra mình cứng cỏi, vậy mà........ anh có nói được đâu.
===> Quên được em là 1 điều ko thể , có lẽ rằng anh đã quá yêu em. Nhưng giờ anh biết phải làm sao đây ?

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Chỉ vì anh quá yêu em
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: