welcome tinhocK1 website

Friday, 29/03/2024, 1:19 AM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Ngày Anh đến !
Ngày Anh đến !
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:21 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

Những điều diễn ra trong cuộc sống là điều không thể tránh khỏi, không ai có thể kiếm soát được chúng, điều chỉnh chúng đi theo ý mình. Cũng giống như quy luật của tự nhiên mà tạo hoá đã an bài, mặt trời mọc và lặn hàng ngày, con nước dâng lên và hạ xuống theo lịch trình của thuỷ triều ... đông tàn xuân sang, hạ tàn thu đến thật tự nhiên, và vô tình. Chúng đến và đi ko hẹn trước.
Anh có biết, nhiều lần trong màn đêm cô tịch và lạnh giá, em ngước nhìn những vì sao trên cao kia và tự hỏi rằng: Ngôi sao nào là của em? ....Em mãi đi tìm mà chẳng thấy .... cuộc đời mang cho em hạnh phúc thì cũng chính nó cướp đi tất cả ... chỉ còn ... chỉ còn nỗi buồn giăng kín 1 màu u ám.
Có những lúc đứng trước ngã ba lòng, em đã tự hỏi phải đi theo hướng rẽ nào của cuộc đời là tốt nhất cho bản thân em ... Nhưng càng bước thì em càng cảm thấy thật mù mờ làm sao, mọi thứ xung quang như làn sương che mờ tất cả, những gì mà em cố gắng tìm kiếm .... ngày càng xa vời khỏi tầm tay của em....
Ngày đó, trên đại lộ Net, chúng ta tình cờ quen nhau, em biết rằng không thể nào xa Anh được dù chỉ trong giây phút, em biết rằng em đã đích thực tìm được nữa một nửa kia của mình. Em tin rằng chúng ta đến với nhau theo sự xắp xếp và an bài của định mệnh. Và em đã tin tạo hoá đã kết hợp 2 tâm hồn đồng điệu lại với nhau và xắp sếp cho sự kết hợp đó sẽ mãi hạnh phúc .....và trường tồn...
Ngày Anh đến cũng chính là ngày tâm hồn em được soi sáng trong thế giới mà màn đêm đen bao trùm phủ kín tất cả ......Anh đã mang lại cho em những niềm vui trong cuộc sống quá ư ồn ào và tất bật này, sự thư thản trong tâm trí được thể hiện qua tinh thần sẵn sàng chia sẻ và quan tâm của Anh......
Có lẽ sẽ chẳng bao giờ Anh cảm nhận được tình yêu mà em dành cho Anh như thế nào? Bởi lẽ nó là vô tận .....!
Cho dù mọi người vẫn cho rằng đó chỉ là ảo mộng vẩn vơ.... Nhưng em vẫn tin rằng 1 ngày nào đó chúng ta sẽ đến được với nhau, bằng tất cả sự cố gắng của 2 chúng ta ..... Nhưng cuộc đời không như mơ ước có ai biết được chữ ngờ,... Có lẽ cuộc đời là vậy! Luôn không êm đềm, luôn còn sóng gió, đâu phải cuộc đời xô đẩy,là con người luôn thay đổi đó thôi

--------------------------------------------------------------------------------

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » Ngày Anh đến !
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: