welcome tinhocK1 website

Thursday, 28/03/2024, 4:12 PM

Chào Guest

Login form

Đăng nhập:
mật khẩu:

Ẩn

Tán Gẫu

500

Bạn thấy web tinhoc K1 thế nào?

Rate my site
Total of answers: 108
[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » TÌnh ChỈ ĐẸp Khi CÒn Dang DỞ
TÌnh ChỈ ĐẸp Khi CÒn Dang DỞ
loveloan Date: Tuesday, 21/10/2008, 7:23 PM | Message # 1
Nhóm: Removed

có lẽ vẫn lá câu nói đó ! câu nói của những đôi tình nhân khi chia tay nhau phai ko anh ? và quả thật là như thế . khi chia thay rồi con người ta mới biết tình yêu đẹp như thế nào .
Và cũng chỉ khi dang dở ta mới đau khổ mới nuối tiếc . Yêu anh em ko biết cò phải là một cai tội ko ? Nhưng em biết mình ko thể quên anh . Hơn một năm yêu anh chưa bao giờ hai dưa hẹn nhau đi chơi , chưa một lần cầm tay , chỉ toàn là hẹn ươc nhưng cũng chưa khi nào thực hiện dc hẹn ước đó dù nó rất dễ . có lẽ ta ko đủ can đảm . Chia tay nhau mà em ko nghĩ là sẽ có . Em van tới gia đình anh vẫn quan hệ tốt với gia đinh anh . Em chưa bao giờ muốn lấy mình làm áp lực cho anh . Tại sao anh ko quên em đi để em quên anh dễ hơn để em khỏi đau khổ . Anh vẫn hiện lên trong đầu em như ngày ta còn là của nhau . Em vẫn yêu anh vẫn chưa quên anh dù một phút . Em vẫn chờ đợi một ngày anh sẽ quay trở lại ( em có ngốc quá ko ) . Anh nói em hãy quên anh nhưng sao lâu lâu anh lại ghi cho em một lá thư lâu lâu anh lai nhắn tin hoi thăm em . anh đi lính em vẫn chấp nhận chờ đợi anh 2 nam 3 nam 10 nam bao nhiêu cũng được

Yêu anh , em chấp nhận tất cả , nhưng dương như anh chưa hi sinh một điều gì cho tình yêu cua chúng ta . Đôi luc em tự hỏi sao anh nói yêu em nhưng lai tỏ ra lạnh nhat khi gặp em va rât nồng nhiệt khi anh ghi thư , da dối vậy sao anh ? . Không sao em vẫn mãi yêu anh . Vẫn mãi nhớ những câu nói những kỉ niệm . những bài hát mà anh tặng em

Em ko biết là vì sao ta chia tay ? anh cứ hiện lên rồi mât hút . ko hiểu anh muốn gì nữa

Forum » giới tính tuổi teen » lời muốn nói » TÌnh ChỈ ĐẸp Khi CÒn Dang DỞ
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: